Hivi Noah yangu lini?


Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
943
Likes
1,140
Points
180
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
943 1,140 180
Najua kuwa wote tuko salama na kwa wale ambao wana matatizo ya kiafya MUNGU awajalie afya njema.

Binafsi nimekuwa nikisubili Noah niliyoahidiwa na mjomba wangu yule wa chato ila ni mwaka wa pili sasa sijaipata na wala sioni dalili ya kuipata,
Kama Noah umeshindwa kunipa nipe hata tolori nikabebee mizigo kkoo.

(Maendeleo hayana chama)




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
11,311
Likes
10,321
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
11,311 10,321 280
Lissu atakuja nazo.Vuta subra
 
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
3,351
Likes
2,751
Points
280
nsanzu

nsanzu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
3,351 2,751 280
Mi bado navuta subra kusubiri Kg 2 zaa........
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
718
Likes
674
Points
180
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
718 674 180
Noah = kitimoto Kama ulikua ujui so unataka kilo ngapi
 

Forum statistics

Threads 1,262,332
Members 485,559
Posts 30,120,776