Hivi Noah Na Kitimoto Vinafanana Kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Noah Na Kitimoto Vinafanana Kweli?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Nov 8, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeiuza ya kwangu kwa hasira

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    hii kali sasa
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,714
    Trophy Points: 280
    hapo maeneo ya mbele naona kama panaendana.....
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,250
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    hahahahaaaaaaaa!!!!!! uliiuza bei gani? sawa na kitimoto?
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vinafanana haswa! Ukienda Kahama nyama ya nguruwe inajulikana kama Noah
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,070
    Trophy Points: 280
    safi sana, afadhali mziuze tuzinunue sie wala kitimoto....juzi nilienda kijijini kwa Mama'angu na mboga niliyoandaliwa ilikua hii kitu. Natamani na weekend hii ni safiri tena
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,070
    Trophy Points: 280
    Ila Noah haina maziwa au ni ya kiume??
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Zafanana.
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    A-town ndo jina linalotumika kwa mdudu huyo
     
  10. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nimeona zinafanana
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Labda aliuza scrap...
     
  12. j

    jaffery hassan Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna ukweli flani kama zafanana ila bora uliuza
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    mh umenifanya niitawaze PC yangu
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145

    hahhaahaa mara tatu na maji lol
     
  15. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yah,role model ya noah ni kitimoto
     
  16. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Ahahahahahahahahaa, teheteheteheteh,,,,, ndio maana kitimoto hapa Bukoba tunaita... Mnyama wa Taifa....... we acha tu. Twiga ni mnyama wa serikali!!!!. Myama wa Taifa oyeeeeeeeeeee.... Siku hizi huku kwetu Kitimoto ni sehemu ya Mahari kama utataka kuoa. Unaambiwa lazima upeleke Mnyama wa Shangazi mtu..................... loh.
     
  17. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kiti moto usipoila, utaipanda tu.
     
  18. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,023
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    duh mimi nimelipenda hilo kitimoto linaishi kwenye barafu kama bear
     
  19. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,130
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Hizi gari Zimekuwa nyingi mno kama Yale mashati yalikuwa yaitwa "YEKE YEKE"miaka ya 80 hadi watu wakawa wanafanya "JEZI" za mpira wa miguu na kufanya mvaaji asithaminike ndivyo ilivyo kwa hizi gari za Noah kwani kule kand aya ziwa ndio dala dala zao na kufanya mtumiaji binafsi kuonekana hana la maana!
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
Loading...