Hivi nini maana ya neno "shemela"?

  • Thread starter No retreat no surrender
  • Start date
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
224
Points
250
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
224 250
Mara nyingi nimekutana na hili neno "shemela" kwenye mitandao ya kijamii likitumika lakini kila nikitafuta maana yake siipati.

Ebu nijuze wana jamvi
 
mtafuta-maisha

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
1,855
Points
2,000
mtafuta-maisha

mtafuta-maisha

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2016
1,855 2,000
Shemela mimi nilidhani limetokana na lugha ya kihaya maana yake pendeza/upendeze
 
Tanzania Nchi Yetu Sote

Tanzania Nchi Yetu Sote

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2017
Messages
357
Points
1,000
Tanzania Nchi Yetu Sote

Tanzania Nchi Yetu Sote

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2017
357 1,000
shemela ni msimu uliozushwa na kikundi cha SHILAWADU kwa maana ya Shemeji.
 
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
1,066
Points
2,000
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
1,066 2,000
Shemela ni shemeji.
Ila ukiitwa hili jina ujue unachorwa tu, na in wazi kabisa mpenzi wako ana mpenzi mwingine anayefahamika na huyo aliyekuita.
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
7,060
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
7,060 2,000
Ni msimu tu,neno linalomaanisha shemeji
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
26,362
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
26,362 2,000
Shemela hajambo
 

Forum statistics

Threads 1,303,753
Members 501,127
Posts 31,491,584
Top