Hivi nini kinamsumbua? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nini kinamsumbua?

Discussion in 'JF Doctor' started by luckyperc, Mar 18, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Demu wangu kila nikikutana nae kimwili anadai namuumiza, niDO taratibu asichubuke.

    TATIZO NI NINI MSAADA.
     
  2. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,018
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    muongo
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Maandalizi finyu!Unaharaka umeambiwa viungo vinakimbia?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    muandaê mwenzio kwanza au una hii ============!> na hauna hii ====!> ?
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,994
    Likes Received: 3,547
    Trophy Points: 280
    Ukiwa naye kitandani jaribu kumchezea mwili wake kutoka juu mpaka chini kwenye Ukeni wake uwe kama unavyo chezea Keyboard yako ya Computer taratibu kama

    dakika 5 au 10 kabla hujafanya nae mapenzi atatoka kwa chini majimaji ukeni kwake hiyo itakusaidia wewe kufanya tendo la ngono kwa urahisi kisha unaingiza hiyo

    Ndizi yako taratibu basi wote wawili mtakuwa mnasikia raha. Au kama umeshamchezea mwili wake mpaka chini lakini kule ukeni kwake hakutoki umaji maji

    jaribu kumpaka ukeni kwake huyo Mwanamke wako Cream yoyote ile kabla hujafanya nae tendo la ngono hiyo itasaidia huko ukeni kwake kuwa laini na wewe kuweza kuingiza utupu wako kwa urahisi zaidi. Sio ukisha ingia nae chumbani wataka tendo la ngono kabla ya kumchezea mwanamke ndio maana analalamika unamuumiza usifanye hivyo.
     
  6. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    maandalizi yanakuwepo, na tena huwa anasema basi TAYARI.
    ila nikishaanza kuingia ananishika tumbo kwa mikono yake.
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu! Vp kuhusu umbo la nanihii?
     
  8. S

    Strategizt Senior Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Au ndizi kubwa????? kama siyo hivyo mi nadhani uongeze muda wa maandalizi hata akikwambia basi wewe endelea muandae kama ulivyoelekezwa hapo juu na Mzizi mkavu usiwe na papara. Na maandalizi yako inawezekana unagusa kwenye wrong parts jaribu kumdodosa maana huenda unangangania kwenye nyonyo wakati yeye haposio penyewe. Go extra mile and know where to touch!!!
     
Loading...