Hivi ni kweli..?

Mawawa

Senior Member
May 2, 2020
130
250
Oscar_Oscar_on_Instagram:_“Mtoto_anauliza_jamani,_hebu_mtag_mtu_aje_kumpatia_jibu,_watoto_ni_M...jpg

Kuna ukweli wowote hapa wadau na kama ni kweli ilitokea lini hii?
 
  • Thanks
Reactions: PNC

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom