Hivi ni kweli Tanzania hakuna softcopy za s. Chand?

Hivi ni kweli Tanzania hakuna softcopy za s. Chand?

dark001

Member
Joined
Nov 20, 2021
Posts
10
Reaction score
6
Wakuu hivi ni kweli Tanzania hakuna softcopy za s chand,maana nazisaka za physics na pure math,lakini mrejesho umekuwa mdogo.kina kaka enginear hebu fungukeni mmezificha wapi?,au mnapunguza namba za mainginear automatic? ,msaada kwa alienacho kati ya hivyo au vyote.

Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
 
Wakuu hivi ni kweli Tanzania hakuna softcopy za s chand,maana nazisaka za physics na pure math,lakini mrejesho umekuwa mdogo.kina kaka enginear hebu fungukeni mmezificha wapi?,au mnapunguza namba za mainginear automatic? ,msaada kwa alienacho kati ya hivyo au vyote.

Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app

We nawe. Jana ulianzisha uzi wa aina hii hii nikakuelekeza kwenye thread ambayo ina vitabu vya shule za sekondari na vyuo. Ulikosa huko au hata kwenda kupitia uzi napo ni shida bali unataka mtu akakuchukulie huko na kukuwekea hapa?

Watu wanaweza kuwa navyo lakini wanauza. Mimi nitakuwekea kule kwenye uzi mwingine na siyo hapa!
 
We nawe. Jana ulianzisha uzi wa aina hii hii nikakuelekeza kwenye thread ambayo ina vitabu vya shule za sekondari na vyuo. Ulikosa huko au hata kwenda kupitia uzi napo ni shida bali unataka mtu akakuchukulie huko na kukuwekea hapa?

Watu wanaweza kuwa navyo lakini wanauza. Mimi nitakuwekea kule kwenye uzi mwingine na siyo hapa!
Nimesaka mzee mbn cjakiona nimekuta notes za teacher.ac,narudi tena kule mkuu.kusaka vizuri.

Sent from my SM-J410F using JamiiForums mobile app
 
Hivi kitabu cha chand bei yake inafika hata elfu 30 kweli? Embu tuache kupenda slope jamani! Nunua kitabu hata waandishi wanufaike na kazi zao.
Najua bado hujakua,ukikua utaacha na utaelewa nn kinachotakiwa hapa.
 
Copy ya vitabu hivyo ipo, jaribu kujiunga na magroup ya school pvh ya telegram utavikuta
 
Ingia online andika pvh school itaonekana na utajiunga kuna link zipo pale
 
Back
Top Bottom