Hivi ni kweli? Sababu tu Mimi ni Mwanamke?

Hivi ni kweli? Sababu tu Mimi ni Mwanamke?

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Posts
35,987
Reaction score
24,234

Nimeyapitia haya maneno wee, nikajiuliza.
Hini ni kweli wanawake wanahukumiwa zaidi kwa makosa yale yale wanayofanyawanamme sababu tu wao ni wanawake?


I can see you’redisappointed
By the way youlook at me
And I’m sorry thatI’m not
The woman youthought I’d be

Yes, I’ve made my mistakes

But listen andunderstand

My mistakes are noworse than yours
Just because I’m awoman


So when you look at me

Don’t feel sorryfor yourself
Just think of allthe shame
You might havebrought somebody else

Just let me tell you this

Then we’ll bothknow where we stand

My mistakes are noworse than yours

Just because I’m awoman

Now a man willtake a good girl
And he’ll ruin herreputation
But when he wantsto marry
Well, that’s adifferent situation

He’ll just walk off and leave her

To do the best shecan
While he looks foran angel
To wear hiswedding band

Now I know that I’m no angel

If that’s what youthought you’d found
I was just thevictim of
A man that let medown

Yes, I’ve made my mistakes

But listen andunderstand

My mistakes are noworse than yours
Just because I’m awoman

No, my mistakes are no worse than yours

Just because I’m a woman



 

Nimeyapitia haya maneno wee, nikajiuliza.
Hini ni kweli wanawake wanahukumiwa zaidi kwa makosa yale yale wanayofanya wanamme sababu tu wao ni wanawake?


I can see you're disappointed
By the way you look at me
And I'm sorry that I'm not
The woman you thought I'd be

Yes, I've made my mistakes

But listen and understand

My mistakes are noworse than yours
Just because I'm a woman


So when you look at me

Don't feel sorry for yourself
Just think of all the shame
You might have brought somebody else

Just let me tell you this

Then we'll both know where we stand

My mistakes are no worse than yours

Just because I'm a woman

Now a man will take a good girl
And he'll ruin her reputation
But when he wants to marry
Well, that's a different situation

He'll just walk off and leave her

To do the best she can
While he looks for an angel
To wear his wedding band

Now I know that I'm no angel

If that's what you thought you'd found
I was just the victim of
A man that let me down

Yes, I've made my mistakes

But listen and understand

My mistakes are no worse than yours
Just because I'm a woman

No, my mistakes are no worse than yours

Just because I'm a woman


fixed.
you can make or break a home. because of this you get a lot more blame when you mess up. your mistakes have bigger repercussions compared to ours
 
Mmmh, how?
Nifafanulie kidogo

fixed.
you can make or break a home. because of this you get a lot more blame when you mess up. your mistakes have bigger repercussions compared to ours
 
Mmmh, how?
Nifafanulie kidogo
ingawa sote (men+women) tunafanya makosa, lakini mara nyingi makosa ya mwanamke yana madhara makubwa zaidi. imagine nyumbani baba akizembea kidogo bado watoto watasoma kama mama akijitutumua ILA mama akizembea mtoto anaweza kujikita kwenye ulevi/mimba etc. wote wamefanya 'uzembe' lakini uzembe wa mama umeleta madhara zaidi nk. pia kuna hulka ya kwamba kazi za mwanamke ni 'rahisi/nyepesi' so ukishindwa au kukosea unaonekana huwezi chochote nk.
 
English is sick to me! login-off
 
Hii hainihusu. My mistakes are entirely my responsibilities, and only i should care. I can make mistakes, pick the lesson and move on to being a better, clever and more experienced being. If you aint there to enjoy and celebrate the new me, should that be my problem? Heck to the no!!!!?
Adios!
 
Mmmh, haujawahi hukumiwa zaidi kwa kosa lile lile alofanya mwanamme na watu wanaokuzunguka?

Hii hainihusu. My mistakes are entirely my responsibilities, and only i should care. I can make mistakes, pick the lesson and move on to being a better, clever and more experienced being. If you aint there to enjoy and celebrate the new me, should that be my problem? Heck to the no!!!!?
Adios!
 
Sio kwamba akina baba wanapenda kujiendekeza tu?
Mbona kuna familia ambazo mume aliachwa mjane na akaweza lea watoto wake na wakakua salama tu?

Tena alikuwa na watoto wa kile kama watano na wa kiume watatu.

ingawa sote (men+women) tunafanya makosa, lakini mara nyingi makosa ya mwanamke yana madhara makubwa zaidi. imagine nyumbani baba akizembea kidogo bado watoto watasoma kama mama akijitutumua ILA mama akizembea mtoto anaweza kujikita kwenye ulevi/mimba etc. wote wamefanya 'uzembe' lakini uzembe wa mama umeleta madhara zaidi nk. pia kuna hulka ya kwamba kazi za mwanamke ni 'rahisi/nyepesi' so ukishindwa au kukosea unaonekana huwezi chochote nk.
 
Kongosho pata BIA YA SENETOR BARIIIIDI TOKA SBL, ukiwa kati ya wateja wa mwanzo!!!!! UMEONGEA MANENO KUNTUUUUU! Naomba nihitimishe kwa kusemaaaa HIYO NDIO DAWA YAO!!!!
 
Daaah kongosho daah umenena kama nakuona vile unalia mbele ya mumeo! Daah hapa huwa tuna fanya makosa kweli kwani mara nyingi tunaamini kukosea kwetu ni bahati mbaya.
 
Daaah nilijua tuu!
Kongosho pata BIA YA SENETOR BARIIIIDI TOKA SBL, ukiwa kati ya wateja wa mwanzo!!!!! UMEONGEA MANENO KUNTUUUUU! Naomba nihitimishe kwa kusemaaaa HIYO NDIO DAWA YAO!!!!
 
It's not that they blame you since you a woman rather it's because we expect a lot from women..
Ndiyo maana jambo likifanywa na mwanamke linaleta spark kubwa sana na watu wanashangaa..
Watafanya ukahaba wote lakini kidole atanyooshewa mwanamke..kwa nini mwanamume aende salama?
Women you're very powerful na whatever mistakes zikitokea home you bear a lot of risks cuz you are the pumpkin in the homestead..Be proud of this rather being upset!
 
Hii hainihusu. My mistakes are entirely my responsibilities, and only i should care. I can make mistakes, pick the lesson and move on to being a better, clever and more experienced being. If you aint there to enjoy and celebrate the new me, should that be my problem? Heck to the no!!!!?
Adios!

but King'asti have you forgot than men have higher expectation to women? think of what your hubby plus those who are closer to you expect from you.
hivi hubby wako amewah kukosa kitu ambacho labda kiligusa familia aliyozaliwa? je what was the reputation towards you? myself ilishawah nitokea and what pple said mkewe ndo sababu kwanini asimwambie mumewe. wakasahau kwamba hata mume wangu ni mtu mwenye utash wake.

hivi umewah kukutana na neno hili" kaka yetu akipotea tutakulaumu wewe" ama umewah kuliskia mwanamke akiambiwa? why so? je ni kwamba wanaume wanategemea mwongozo wa wake zao tu?

haya je umeshawah kutenda jambo sawa na mumeo halaf kwako likawa baya sana na kwake likawa fair tu?
 
Last edited by a moderator:
but King'asti have you forgot than men have higher expectation to women? think of what your hubby plus those who are closer to you expect from you.
hivi hubby wako amewah kukosa kitu ambacho labda kiligusa familia aliyozaliwa? je what was the reputation towards you? myself ilishawah nitokea and what pple said mkewe ndo sababu kwanini asimwambie mumewe. wakasahau kwamba hata mume wangu ni mtu mwenye utash wake.

hivi umewah kukutana na neno hili" kaka yetu akipotea tutakulaumu wewe" ama umewah kuliskia mwanamke akiambiwa? why so? je ni kwamba wanaume wanategemea mwongozo wa wake zao tu?

haya je umeshawah kutenda jambo sawa na mumeo halaf kwako likawa baya sana na kwake likawa fair tu?
he heeeeeeeeee, umenikumbusha siku kulikuwa na harusi (ya kiislamu) kwa ndugu wa mume wangu............. yeye kumbe ndo alipangiwa sijui ndo kumuozesha huyo binti sababu baba yake hakuwepo, yeye mjomba ndo alipewa jukumu. mimi sijui jukumu alilopewa, sasa sijui na yeye hakulitaka hilo jukumu, si tukachelewa! wakati ule hakuna simu za mkononi, ilikuwa balaa. ile tunatokea tu nilikutana na macho na maneno eti nimemchelewesha................... lakini yule ndugu yao wala hakulaumiwa kama mimi..................... ni kweli hatukuwa na la maana tulilokuwa tunalifanya..................... na sisi ndo tulikuwa tumeoana tu, hata mtoto hatuna, halafu ni J2, ndo siku yetu ya kujidai halafu watu wanataka tuwahi saa 4, lol
 
Daaah kongosho daah umenena kama nakuona vile unalia mbele ya mumeo! Daah hapa huwa tuna fanya makosa kweli kwani mara nyingi tunaamini kukosea kwetu ni bahati mbaya.
rutta daima wanawake tumekuwa watu wa kutupiwa lawama sana na hii ipo tu but siku hizi najua namna ya kujikomboa binafsi huwa nawaambia kabisa am an independent person ambaye nikikosea nakosea kama binadamu na kosa haliubadili utu wangu. na hata kama nimekosea bado nastahili heshima yangu. linapokuwa ni swala la hubby kimsingi huwa nawaambia muulizen muhusika fullstop
 
Last edited by a moderator:
gfsonwin na SnowBall

nadhani mmenifungua macho, kumbe wanamme wana 'expectations' kubwa sana kwa wanawake?

Mmmmmhh, ngumu lakini.

yaani Kongosho mwanaume yyte yule huwa anategemea zaid kutoka kwa mwanamke hasa mke wake. mara nyingine huzani mke ni malaika. hivi hujawah kumskia mwanaume akisema sikutegemea kama mke wangu angetenda hili?

ni ngumu kwasababu wanatuwekea mizigo mingo mingi mabegani lakin ndivyo walivyo.
 
Last edited by a moderator:
Kongosho ni kweli kabisa mwanamke anasimama mbele katika malezi na ujenzi wa familia..Majukumu ambayo jamii imempa yanamfanya awe vulnerable na lawama nyingi tu...Japo pia kwa kutumia hii loophole baadhi ya wanaume huwa tunaangushaga lawama bila kujali ni kwa kiwango na sisi tumeplay part yetu..But all in all i still believe that women have a big stake in home development (sijasema house building).though i stand to be corrected..thanks to mwalimu gfsonwin amelieleza vizuri!
 
Last edited by a moderator:
Kongosho ni kweli kabisa mwanamke anasimama mbele katika malezi na ujenzi wa familia..Majukumu ambayo jamii imempa yanamfanya awe vulnerable na lawama nyingi tu...Japo pia kwa kutumia hii loophole baadhi ya wanaume huwa tunaangushaga lawama bila kujali ni kwa kiwango na sisi tumeplay part yetu..But all in all i still believe that women have a big stake in home development (sijasema house building).though i stand to be corrected..thanks to mwalimu gfsonwin amelieleza vizuri!
SnowBall msome pacha wako snowhite kwenye signature yake. Kongosho akina mama tunamajukumu makubwa sana ya kaufanya nyumba kuwa mahali pazuri pa kuish na hii hupelekea kuwa ndani ya lawama nyingi zaid.
but pia kuna wanaume ambao wao hutumia hili kama njia ya kufanya uasi wao. to me mwanaume anayefanya haya namweka katika haya makundi
1) mvivu wa kufikiri yaani muda wote hutegemea mkewe amuwazishe ampe akili ila kufikiri kama yeye hawez
2)mbinafsi huyu anajipenda zaid yeye na huwaza katika kila jambo atafaidika nini zaid kuliko the rest of the family. hawa hawajali ugonjwa wala uchovu wa mwanamke.
3) mchoyo wengi wa wanaume wa aina hii ni wachoyo yaani ni wanyimi sana kwenye kila kitu na ndio maana hawaoni shaka kama wake zao watadhalilaika kwa makosa yao.
4) mdhalilishaji huyu haoni hurum ama hana soni kwamba kosa hili litamdhalilisha mke wangu. na huwa ni wepesi hata wa kusikiliza watu wakicomplain kuhusu mke na kisha kwenda kumsema mkewe sana juu ya lile alilosikia.

all its all wanaume wa aina hii kiukweli wanatia uvivu sana kuish nao.
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom