Hivi ni kweli huyu rais wa Malawi amepotea?

Hivi ni kweli huyu rais wa Malawi amepotea?

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Posts
10,355
Reaction score
16,401
Ni ajabu na kweli ati
Rais wa nchi anapotea vipi na kwa nini apotee? Au amejiteka mwenyewe? Maana toka atoke kwenye kikao marekani yapata mwezi sasa wamalawi hawamwoni rais wao
 
Ukute kafichwa ndani na "mchepuko" umelowanisha nguo kama dr..... sasa utaonekanaje sasa.
 
Ni ajabu na kweli ati
Rais wa nchi anapotea vipi na kwa nini apotee? Au amejiteka mwenyewe? Maana toka atoke kwenye kikao marekani yapata mwezi sasa wamalawi hawamwoni rais wao
Wamtafute kule ziwani huenda anaogolea huko!!
 
Ni ajabu na kweli ati
Rais wa nchi anapotea vipi na kwa nini apotee? Au amejiteka mwenyewe? Maana toka atoke kwenye kikao marekani yapata mwezi sasa wamalawi hawamwoni rais wao
Hajapotea bali amefanya kitu ambacho jeshini kinaitwa AWOL, maana yake ni Absent Without Leave! kachukua likizo isiyo rasmi, ukizingatia kwamba Peter Mutharika aliishi na kufundisha Marekani kwa miaka mingi sana kwa hiyo ana washikaji wengi sana kule! Anakumbukia kwa gharama ya walipa kodi masikini wa Malawi!
 
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji3] [emoji3]
Ndio iwe siri mpaka kwa wamalawi wenyewe?
Hajapotea bali amefanya kitu ambacho jeshini kinaitwa AWOL, maana yake ni Absent Without Leave! kachukua likizo isiyo rasmi, ukizingatia kwamba Peter Mutharika aliishi na kufundisha Marekani kwa miaka mingi sana kwa hiyo ana washikaji wengi sana kule! Anakumbukia kwa gharama ya walipa kodi masikini wa Malawi!
 
Mimi nafikiri yupo ICU Hospitalini, inaonekana Serikali ya Malawi kuna in fight kuhusu nani apewe Uongozi - wamehamua kukaa kimya mpaka pale watakapo jipanga vizuri kabla awaja watangazia Raia.
 
Back
Top Bottom