Hivi ni kwanini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwanini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Jun 15, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,622
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Kampeni za uchaguzi wa wagombea nafasi ya Urais na Makamu wake katika chuo cha usimamizi wa fedha(IFM) jijini Dar es Salaam.

    Kiswahili kina matatizo gani?
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,127
    Likes Received: 3,985
    Trophy Points: 280
    kumbe kila mahaku kuna kupiga kula.
     
  3. s

    sollozzo Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we a lvng in white men's world
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,902
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ukiweka kiswahili kura za masharobaro umekosa
    wanakuona hujui lugha.
    Mbona uhulizi makapuni ya hapa bongo watu wanaoshuka
    hiyo lugha yanawapa kipaumbele kwenye usahiri.
    Shauri yako weka ubisha utahachwa na basi kwa sasa boti ni
    hii moja hakuna jinsi wewe panda twende
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,327
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Utandawazi
     
Loading...