Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi hupendwa?

Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi hupendwa?

BIMBILISAMAJI

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2013
Posts
291
Reaction score
58
Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi ni raisi kukubaliwa na mwanamke kimapenzi kuliko mwanaume chikonda? Kwa wanawake zaidi au hata mwanaume unaweza ukatoa neno.
 
Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi ni raisi kukubaliwa na mwanamke kimapenzi kuliko mwanaume chikonda…?? Kwa wanawake zaidi au hata mwanaume unaweza ukatoa neno..

Inategemea bwana. Labda tu kwa harakaharaka huwa wanadhani wana hela. Na kwa kifupi iko hivyo. Wengi wenye pesa zao ni wanene pia
 
Vichikonda bila sita havishuki hapo kifuani..
 
Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi ni raisi kukubaliwa na mwanamke kimapenzi kuliko mwanaume chikonda…?? Kwa wanawake zaidi au hata mwanaume unaweza ukatoa neno..

ngoja nianze mazoezi mdogo mdogo,naona mwaka januari hii ni kusemwa tu,wengine kwa ubaya,wengine kwa uzuri....wenye ndambi kazi tunayo mwaka huu
 
mabinti wanakubali pesa!!!!! sio structure yako bana!!

imagine fainter huyu amtake mdada kama wolper bila kuwa na chapaa!!

kitambi.jpg


hawatofika mbali!!

vitambi classic vinavyotafutwa ni kama hiviiiiii.....

KITAMBI.jpg

suppoerted with a lot of money and luxuries life!



kazi huwa njema kwa vijana wasio na vitambi lakini wana miili ya mazoezi sana, wana nguvu, six packs, wako romantic na wanajijali sana, wako caring with sweet words!!! hao nao wana nafasi sana kwa kina dada kunako 6by6!!!!!

mwenye kitambi ataweza wapi michezo ya kubinuana bana!! hio waachieni vijana...!!

PESA CHUMA KITAMBINI.. KUJA LIA KWENYE SIX PACK!!

your-six-pack-abs.jpg%3Fw%3D220
 
Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi ni raisi kukubaliwa na mwanamke kimapenzi kuliko mwanaume chikonda? Kwa wanawake zaidi au hata mwanaume unaweza ukatoa neno.

Kitambi kinahusika na hela,japo vingine ukisema uvipasue sana sana utakuta minyoo,vipande vya mihogo na ushuzi.
 
Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi ni raisi kukubaliwa na mwanamke kimapenzi kuliko mwanaume chikonda? Kwa wanawake zaidi au hata mwanaume unaweza ukatoa neno.

Kwa mtazamo wa watu waio wengi mtu mwenye kitambi ana hela
 
Chinono mzr bhana au cjui ni kwa upande wangu tu. Aisee akikuegemea au ukikumbatia unafill mtu yupo sasa chikondaa macki ya Mungu huyu akumbatie mpk mninyane na kugandiana kwa muda ndio uhisi joto lake tofauti na chinono.
 
Hivi ni kwanini mwanaume mwenye kitambi ni raisi kukubaliwa na mwanamke kimapenzi kuliko mwanaume chikonda? Kwa wanawake zaidi au hata mwanaume unaweza ukatoa neno.

Ma demu wanahisi kitambi ni dalili ya pesa kumbe kuna wengine wana vitambi lakin hawana lolote
 
Back
Top Bottom