Hivi ni kwa nini "MY ANGEL" inatumika tu kwa wanawake? Mbona kulikuwapo na Angels wa kiume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kwa nini "MY ANGEL" inatumika tu kwa wanawake? Mbona kulikuwapo na Angels wa kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by everybody, Aug 31, 2011.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa hili swala wana jamvi. Ni kwanini ni sisi wanaume tu ndo tunawaita wapenzi wetu "my Angel". Mbona Wanawake hawatumii my angel kuwaita wapenzi wao?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,296
    Likes Received: 4,267
    Trophy Points: 280
    kama unapenda kuitwa hvyo mwambie mwenzi wako akuite
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,976
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Napita tu jamani.. Hamjambo?
     
  4. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Malaika (Angels au Angelus au Malak) ni viumbe wa kiroho waishio mbinguni kwa Mungu. Aliesema malaika ni wanaume au wanawake ni nani?
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mbona hilo linatumika pande zote mbili.
     
  6. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hellooo... My Angel
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,876
    Likes Received: 3,244
    Trophy Points: 280
    leo Angel baada ya kuhudumiwa ipasavyo kesho ni mateke na mangumi.........................kuna hata sababu ya kujadili kweli hapo?
     
Loading...