Hivi ni kitu gani ulishawahi kuiba nyumbani kwenu ukampekeaga mpenzi wako kipindi ana shida

C Programming

JF-Expert Member
Nov 11, 2011
2,905
2,000
Maisha ni safari ndefu sana kwa wale ambao tumepitia mambo mengi katika maisha.........

leo hii hebu kila mmoja atoe ushuhuda katika maisha yake kipindi cha nyuma hivi uliwahi kuchukua nyumbani au kuiba kitu nyumbani na ukakipeleka kwa mpenzi wako......

Mimi upande wangu kitambo sana niliwahi kuiba mchele ndani na sukari nikapelekaga kwa demu wangu .

Je wewe ni kitu gani ulishawahi kuiba nyumbani kwa ajiri ya mpenzi wako
 

Outlawed

Senior Member
May 4, 2017
162
250
Maisha ni safari ndefu sana kwa wale ambao tumepitia mambo mengi katika maisha.........

leo hii hebu kila mmoja atoe ushuhuda katika maisha yake kipindi cha nyuma hivi uliwahi kuchukua nyumbani au kuiba kitu nyumbani na ukakipeleka kwa mpenzi wako......

Mimi upande wangu kitambo sana niliwahi kuiba mchele ndani na sukari nikapelekaga kwa demu wangu .

Je wewe ni kitu gani ulishawahi kuiba nyumbani kwa ajiri ya mpenzi wako
hahaha umenichekesha sana jomba! aisee huyo demu wako alikua njaa sana!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom