Hivi ndoa inataka demokrasia au udikteta?

Hivi ndoa inataka demokrasia au udikteta?

50:50 na application yake haitabiriki. Maana mwanamke akikufahamu vizuri umekwisha.
 
Nadhani MUngu alipomwambia mwanamke kuwa utakuwa chini ya mwanaume sidhani kama alimaanisha kidemokrasia!! Wazo tu.
 
Ndoa za kidikteta ndiyo zinadumu zaidi, ila siyo kuwa strict halaf hujali familia wala hutunzi familia
 
Hapa naona, mfumo dume umetawala kwenye comment zetu akina baba, kwa upande wangu naona si lazima kuishi na MTU ambaye unaona hamendani, ni dhambi kuoa MTU au kuolewa na MTU ambaye humpendi, kama Wote mnapendana sidhani kama haya udikteta au democrasia yatakuwepo, nyie mtaona tu mambo yenu yanasonga bila formula ngumu kama hizi, ila mkiishi kwa kuviziana ndo haya yatatokea
 
Ishini nao kwa akili. Hiyo akili inaombwa kwa Mungu na sio JF
 
Wadau tofautisheni ukatili na udikteta,
Demokrasi kwe ndoa ni moja ya sababu kubwa sana ya ndoa za sasa kufa,baba zetu hawa kuwa rafiki kwa mama zetu lkn ndoa zilidumu sana,sasa hivi tumekuwa rafiki sana kwa wake zetu na ndoa zinakufa sana sana,hata ktk mambo ya mungu hakuna demokrasia,demokrasia ni mpango wa wazungu kuielekeza dunia motoni,
 
Nimesoma maoni yenu yote ila ndoa inatumia vyote inategemea na muktadha. kuna wakati ni diplomatic kwa mama na kuna wakati baba ni dikteta kwa mama vivyo hivyo kwa mama. Baba na mama wote ni mameneja kuna wakati mama anatakiwa atekeleze alichosema mama haijalishi diplomasia (demokrasia) imetumika au dictetorship. Na baba naye anafanya hivyo hivyo ikifika zamua yake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom