Hivi ndivyo vinavyo ondoa nguvu za kiume ...

Hivi ndivyo vinavyo ondoa nguvu za kiume ...

Yafautayo ndio mambo yanayo fanya mwanaume akose nguvu za kiume.. ashindwe kusimama au akose hamu kabisa ya kwichikwichi.

1. Mwanamke mchafu.

2. Kutukanwa na mke wake hasa kuambiwa hawezi .

3. Kuwa na mwanamke asiye mpenda.

4. Kujeruhiwa kwa hisia zake na mwanamke.

Wanawake wanawajibu mkubwa sana katika kuimarisha nguvu za kiume za mume wake.
Ni kweli kabisaaa
 
saga tikiti lita moja,chemsha,maji yanapopungua nyunyizia limao tatu,acha ichemke mpaka maji yaishe,tumia hii walau siku tatu,fanya mazoezi ya squarts pia,nyingine ni unga wa karafu,maziwa,asali na tikiti,vichemshe kwa dk kumi,tumia walau siku tatu,ukiweza tumia kila siku,nenda kattombe..utakuja kunishukuru,endelea kula chips ili ujambe jambe kitandani
 
Chipsi zinahusika 100%.

Saani 1 ya chipsi ikikamuliwa kisawasawa hutoa mafuta zaidi ya 1/8 ya lita 1 ya mafuta.

Damu, maji, hewa hupelekea kusimama kwa uume kwa msukumo wa moyo.

Mafuta mengi si ya kiwango kizuri mwilini sababu hayakimbii kwenye damu zaidi ya kujizungusha kwenye mishipa ya miili na kuzuia damu, hewa na maji kutembea inavyopaswa kulingana na msukumo wa moyo na mzunguko sahihi wa damu.

Mafuta ya alizeti yaliyochujwa kwa kiwango cha juu sana kama SUNBELT, mafuta ya siagi au kopo(KIMBO) ni mazuri sana kiafya.

Ndoo ya lita 10 ya mafuta ya Korie ni 10,000/= nakati mafuta ya SUNBELT lita 5 ni 27,000/= hadi 28,000/=.

Bado hujajua tu chipsi ni janga la kidunia kwa nguvu za kiume?
Wakijibu unitag naenda shamba
 
Haki vile wanaume wa kiafrika mnajua kuwatwika mizigo wanawake wenu
 
Kujiamini ndo dawa ya nguvu za kiume. Mengine mbwembwe tuu
💪💪💪Mind set za wanaume wengi wanakua na low expectation kweny sex,mwsho wa siku unapiga kimoja Abdala hamki tena bac hapo unaanza kujiweka kundi la kushindwa perfom ila in reality hata cku zinatofautiana ko kushndwa cku moja isitufanye kujiona tuko weak forever
 
Mimi sina hata dem..but sina nguvu za kiume..wewe sababu zote nijumuishi yan umemuweka Mwanamke....but nguvu za kiume kitu gani....yan mm nashauri nenda kijijini ndani ndani tafuta bint aliyemaliza la 7 ..kafeli oa kama ulimtest akiwa BIKRA hajui nguvu za kiume au za kipesa weka ndani akijanjaruka tayar umeshampa watoto wawili...so unamtimua
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3], vipi wewe umeshafanya hivyo??
 
Back
Top Bottom