Hivi nchi yetu iko salama kama mwaka 1978?

Hivi nchi yetu iko salama kama mwaka 1978?

Unamaanisha kwamba hata watawala tulionao ni moja wa maadui wakubwa wa maendeleo yetu ya Kifikra na kiuchumi? ndio maana sasa hakuna kiongozi anaweza akatuelezea muungano wa tanganyika na zanzibar bila kutumia vitisho? na sahihi kabisa kuamini kwamba kwa muda mrefu watu wachache wametumia opportunity ya ujinga wetu kujineemesha huku wakitumbaza kwamba sisi ni wamoja? thanks to the expanding gap between the rich and the poor, sababu sasa hata dhamira zetu halisi japo ni primitive lakini zinadhihirika, no wonder why the president is very unconfortable to approach us.

Adui wetu sio watawala wetu, ila ni mfumo uliowasimika ndio adui yetu. Hakika, hakuna zao tofauti na hili chini ya demokrasia. Viongozi wetu kwa udhaifu wao walibariki mfumo huu, wengine kwa ahadi na wengine kutokujua, lakini mwisho ni huu, UNYONGE UNYONGE KILA KONA. Wameshapumbazwa, aidha kwa makombo walayo mezani mwa wanyonyaji wetu ama uvivu na ufinyu wao wa kufikiri, bado wanatuhubiria kupita njia sio. UNAFIKI WETU RAIA, UFINYU NA UVIVU WETU WA KUFIKIRI NDIO UWAPAO KIBURI. Kumbe nafsi zetu zimeshatawaliwa tayari, basi adui wako wa kwanza unayetakiwa kumshinda ni NAFSI YAKO MWENYEWE! Mshinde huyo kwanza, kwa kutafuta ukweli, ukishaupata utapigana na walioupindisha (wazungu), tutawashinda.
Mungu wetu anaita!
 
Adui wetu sio watawala wetu, ila ni mfumo uliowasimika ndio adui yetu. Hakika, hakuna zao tofauti na hili chini ya demokrasia. Viongozi wetu kwa udhaifu wao walibariki mfumo huu, wengine kwa ahadi na wengine kutokujua, lakini mwisho ni huu, UNYONGE UNYONGE KILA KONA. Wameshapumbazwa, aidha kwa makombo walayo mezani mwa wanyonyaji wetu ama uvivu na ufinyu wao wa kufikiri, bado wanatuhubiria kupita njia sio. UNAFIKI WETU RAIA, UFINYU NA UVIVU WETU WA KUFIKIRI NDIO UWAPAO KIBURI. Kumbe nafsi zetu zimeshatawaliwa tayari, basi adui wako wa kwanza unayetakiwa kumshinda ni NAFSI YAKO MWENYEWE! Mshinde huyo kwanza, kwa kutafuta ukweli, ukishaupata utapigana na walioupindisha (wazungu), tutawashinda.
Mungu wetu anaita!

Naona kila post yako unamalizia kwa kusema Mungu wetu anaita, unamaanisha nini?
 
Kwa sasa nchi haiko salama maana uzalendo umekuwa bidhaa adimu.
Majirani zetu wanalijua ilo ndo maana Malawi washaanza chochoko kule Mbambabay kisa utafiti wa mafuta Lake Nyasa ila mungu yuko upande wetu maana yule raisi wao kavuta tuone uyu mama rafiki wa Cameroun kama ataliendeleza ilo zengwe.
Hii ata Komba aliisema bungeni kuwa wamalawi wanadai ziwa Nyasa lote lao
 
Mental slavery nalo ni eneo pana lilisahaulika! Likiachwa kutatuliwa na elimu ya kawaida ya darasani ...lakini ni kweli elimu ya darasa la kwanza hadi la mwisho juu kabisa linamweza kukabili tatizo hili?

Maana leo wasomi wakubwa wametanda nchi nzima ...Tanzania na Africa wana shahada zote zilizopo anazotakiwa kuwa nazo msomi ... lakini Babu yake alipewa shanga akaachia kisiwa kizima chenye ardhi kubwa kwa MKOLONI mwekezaji wa enzi hizo. Msomi huyo huyo leo hii anjengewa nyumaba moja self contained na kigari anaaachia Mgodi mzima wa almasi!

Kasoma sawa!! Lakini Fikra kweli ziko Timamu na kamilifu?

Kweli aatwaeza kupigania Taifa lake kwenye vita ya vifaru na ndege za anagani au hata vita ya kisiasa na kiuchumi? Vita ipi ataweza Mtanzania kama huyu ...!!

Turudi nyuma tutizame upya maana ya elimu!

Elimu ya KIAKILI PEKE yake haitatufikisha Kuna elimu nyingine ..ELIMU YA UBINAADAMU NA UTU WA MTU!

Kweli kabisa mkuu:
Utumwa wetu ndio unaotuzika hai.
Tunajikataa, tunamthamini zaidi mzungu, tunaamini kila chake, hatutaki tena kuumiza vichwa kufanya ubunifu wowote, eti sisi ni duni. Inauma!
Huwa najiuliza ipi iwezayo kuwa njia sahihi kumaliza hili. Kwa sababu mhanga wa kwanza ni nafsi zetu (fikra-attittude) kabla ya mwili, basi hatuna budi kuanza humo. Tuingize dhana hii ya UTU katika mila na desturi zetu za kila siku, kupitia elimu yetu na sanaa zetu majukwaani-maredioni-vitabuni-tv-na iwe kwenye katiba pia. Vitu hivyo vina nafasi kubwa sana katika kubadilisha fikra za watu. Lakini haya ni lazima yasimamiwe na uongozi imara kabisa, na wenye imani thabiti. Viongozi watakaothubutu kuweka kanuni na taratibu za kusimamia hayo. UTU ni kipinga demokrasia "anti-democracy", hivyo viongozi wowote chini ya demokrasia, hawawezi kusimamia UTU, kwani watafungwa na kanuni za demokrasia, ambazo hazitambui UTU, kwao ni UHURU-HAKI.
Cultural Revolution kwanza, ili kujenga UTU, kufikia siasa na uchumi wenye tija kwa raia wote. UTU KWANZA:
Mungu wetu anaita!
 
Kweli kabisa mkuu:
Utumwa wetu ndio unaotuzika hai.
Tunajikataa, tunamthamini zaidi mzungu, tunaamini kila chake, hatutaki tena kuumiza vichwa kufanya ubunifu wowote, eti sisi ni duni. Inauma!
Huwa najiuliza ipi iwezayo kuwa njia sahihi kumaliza hili. Kwa sababu mhanga wa kwanza ni nafsi zetu (fikra-attittude) kabla ya mwili, basi hatuna budi kuanza humo. Tuingize dhana hii ya UTU katika mila na desturi zetu za kila siku, kupitia elimu yetu na sanaa zetu majukwaani-maredioni-vitabuni-tv-na iwe kwenye katiba pia. Vitu hivyo vina nafasi kubwa sana katika kubadilisha fikra za watu. Lakini haya ni lazima yasimamiwe na uongozi imara kabisa, na wenye imani thabiti. Viongozi watakaothubutu kuweka kanuni na taratibu za kusimamia hayo. UTU ni kipinga demokrasia "anti-democracy", hivyo viongozi wowote chini ya demokrasia, hawawezi kusimamia UTU, kwani watafungwa na kanuni za demokrasia, ambazo hazitambui UTU, kwao ni UHURU-HAKI.
Cultural Revolution kwanza, ili kujenga UTU, kufikia siasa na uchumi wenye tija kwa raia wote. UTU KWANZA:
Mungu wetu anaita!

Inamaana kwamba Hii tabia ya Rais wetu kushinda kwa majirani kila siku ni Ishara kwamba hata kiongozi wetu hajitambui?
 
Inamaana kwamba Hii tabia ya Rais wetu kushinda kwa majirani kila siku ni Ishara kwamba hata kiongozi wetu hajitambui?

Pamoja na raia wote kwa ujumla. Pamoja na mimi na wewe. Lakini, tuna nafasi ya kuzaliwa upya...kwa kuzingatia mantiki na sio hisia zetu. Tule kiapo cha kupigania UTU wetu, tuanze na mizizi na sio matawi, tusionee aibu chochote. Iwe dini, chama, shirika, taasisi, mama, baba, rafiki, jirani, ndugu, jamaa nk. kama ni adui wa UTU, ni adui pia wa Mungu alie hai, usiwaonee haya. Mungu yupo na alisimika msingi mkuu wa maisha yetu nao ni UTU....ndio maana nasema, "maisha ni furaha, kama haipo basi ni upuuzi. Na hakuna furaha ya mtu ila watu" huo ni UTU ambao Mungu wetu wanyonge, anaita tuupigania....tuitike kwa gharama ya upendo, inayopita thamani ya uhai. Yu tayari kutushindia, nguvu yetu ni UMOJA na KUTHUBUTU. Anaita sasa!
 
Pamoja sana mkuu.
Mifumo tuliyojichagulia kutusimamia ndio adui wa kwanza katika hili. Imejinga chuki na visasi baina yetu, imefanya mtu ajifikirie binafsi badala ya umma, hatuwezi kujenga utaifa katika hili. Tumelubuniwa na demokrasia, tukafurahia kinachoitwa UHURU-HAKI. Leo mtu haoni ajabu kuweka mikate store hali jirani yake hajala siku ya pili...kwenye mikutano ya hadhara(iwe ya dini, siasa, uchumi nk) anajitunisha kifua mbele...na kujiita mzalendo-mtanzania. Kwao taifa ni ramani yake na jina tu, akishavipenda hivyo imetosha. Amesahau kuwa taifa halikamiliki pasi kuwa na watu....na ndio hao majirani zake.
Leo itokee vita watoto wa Lowasa, Kikwete, Mengi nk. hatutowaona kushika japo kisu vitani, watakwea mapipa kwenda ng'ambo. Sasa kwanini kapuku mie nijitolee kufa kwa maslahi ya watu wachache wabnafsi? Haiingii akilini. Sitoacha kusema "HAKI ZA BINADAMU" ni mtego mbaya sana unaoleta na kupalilia unyonge wetu.
Mungu wetu anaita.

....na huu ndo ukweli!inauma bt thus the truth
 
Pamoja na raia wote kwa ujumla. Pamoja na mimi na wewe. Lakini, tuna nafasi ya kuzaliwa upya...kwa kuzingatia mantiki na sio hisia zetu. Tule kiapo cha kupigania UTU wetu, tuanze na mizizi na sio matawi, tusionee aibu chochote. Iwe dini, chama, shirika, taasisi, mama, baba, rafiki, jirani, ndugu, jamaa nk. kama ni adui wa UTU, ni adui pia wa Mungu alie hai, usiwaonee haya. Mungu yupo na alisimika msingi mkuu wa maisha yetu nao ni UTU....ndio maana nasema, "maisha ni furaha, kama haipo basi ni upuuzi. Na hakuna furaha ya mtu ila watu" huo ni UTU ambao Mungu wetu wanyonge, anaita tuupigania....tuitike kwa gharama ya upendo, inayopita thamani ya uhai. Yu tayari kutushindia, nguvu yetu ni UMOJA na KUTHUBUTU. Anaita sasa!

Jingafalsafa, uko wapi tupate maoni yako juu ya namna usalama wetu ulivyo mashakani, sababu kuna habari mpya kwamba Rais wetu ni certified weak president.
 
Sangarara, umeuliza swali zito ndugu yangu. Nadhani umeenda mbali zaidi hadi kuwanza kwamba hivi Tanzania hii ya leo tuliyonayo, yenye baadhi ya watu CCM wengine Chadema, wengine mafisadi wengine wavuja jasho, wengine wanataka kuvunja muungano wengine hawataki, wengine wanalala njaa wengine wana vitambi, hivi Tanzania hii iliyo tofauti kabisa na Tanzania ya mwaka 1978, je rais wetu huyu anaweza kutuunganisha wote wanajeshi na wasio wanajeshi kukubali kwenda vitani kumpiga adui?

Jibu lake halisi ni gumu kupatikana kirahisi. Mimi kwa maoni yangu kupigana na kushinda vita si ubora wa jeshi au vifaa vya kivita. Vita hupiganwa kwenye mioyo ya watu hata kabla ya kwenda frontline. Na ndio maana charisma ya Nyerere ilisaidia sana kushinda vita ile. Kwanza, maneno yenye nguvu za kivita "nia ya kumpiga, uwezo wa kumpiga na sababu za kumpiga, vyote tunavyo", watu weeeeeh! haooooo, vitani kupigana kufa na kupona. Pili, akapeleka wanawe. Tatu, akavaa nae makombati akaenda battle field kusalimiana na maofisa na kuwa updated na kila linaloendelea.

Haya ndio mambo yanayoshinda vita. Je kwa Tanzania ya sasa tunayo? Je rais wetu yupo charismatic kuamsha hisia za watanzania kukaa mkao wa kivita na kweli tukawa hivyo? Ila kitu kimoja kiko wazi; kama al qaeda, au al shabab, au uamsho wakiamua kufanya vita asymmetric (yaani vita ya kigaidi), ya kujitoa mhanga, ya kulipua lipua hivi kumbi za disco, au mahotel au penye mkusanyiko wa watu wengi kama pale Ubungo jioni, hiyo vita hatuwezi kushinda kwa sasa. Sio kwa sababu ya ubovu wa uongozi tu na mfumo wa usalama, bali hata namna nature ya adui alivyo. Kwa namna watanzania tilvyo na mchanganyiko wetu ni ngumu sana kumtambua al shabab na msomali wa kawaida, uamsho na mzanzibari, au al qaeda na mtu wa kawaida.
 
Mkuu Sangara nafahamu wewe ni kiongozi kwa sasa, cha kwanza ninakusihi kama bado hujaanza, basi endehsa semina mfululizo, kwa wale wanaowafadhili, basi eneo mojawapo liwe la semina ya uongozi na utawala bora kwa vijana wetu ambao wana nia njema, ari, mori na nguvu, ila wanahitaji dose ya watu kama wewe.

Pili, ninawaona viongozi wengi humu, maneno wanayoyazungumza yakiongelewa kwenye jukwaa la kisiasa hakika upepo wa siasa utabadilika mara moja. Haki, Usawa, Utu, na Uhuru kutoka ka tika utumwa mambo leo, hasa "mental slavery".

Ujumbe wangu ni huu, amkeni tuingie uwanjani tuonggee wazi hoja hizi ili kuinusuru nchi yetu. JingalaFalsafa na Azimio Jipya, na wengineo, kwaitikadi zenu silesile, tuanzishe majukwaa ya wazi zaidi hata ikiwezekana kwenye vyombe vya habari semina za wazi ili watu waje wajifunze haya mnayoyazungumza ambayo kwangu ni mazito na muhimu kwelikweli.
 
Sangarara, umeuliza swali zito ndugu yangu. Nadhani umeenda mbali zaidi hadi kuwanza kwamba hivi Tanzania hii ya leo tuliyonayo, yenye baadhi ya watu CCM wengine Chadema, wengine mafisadi wengine wavuja jasho, wengine wanataka kuvunja muungano wengine hawataki, wengine wanalala njaa wengine wana vitambi, hivi Tanzania hii iliyo tofauti kabisa na Tanzania ya mwaka 1978, je rais wetu huyu anaweza kutuunganisha wote wanajeshi na wasio wanajeshi kukubali kwenda vitani kumpiga adui?

Jibu lake halisi ni gumu kupatikana kirahisi. Mimi kwa maoni yangu kupigana na kushinda vita si ubora wa jeshi au vifaa vya kivita. Vita hupiganwa kwenye mioyo ya watu hata kabla ya kwenda frontline. Na ndio maana charisma ya Nyerere ilisaidia sana kushinda vita ile. Kwanza, maneno yenye nguvu za kivita "nia ya kumpiga, uwezo wa kumpiga na sababu za kumpiga, vyote tunavyo", watu weeeeeh! haooooo, vitani kupigana kufa na kupona. Pili, akapeleka wanawe. Tatu, akavaa nae makombati akaenda battle field kusalimiana na maofisa na kuwa updated na kila linaloendelea.

Haya ndio mambo yanayoshinda vita. Je kwa Tanzania ya sasa tunayo? Je rais wetu yupo charismatic kuamsha hisia za watanzania kukaa mkao wa kivita na kweli tukawa hivyo? Ila kitu kimoja kiko wazi; kama al qaeda, au al shabab, au uamsho wakiamua kufanya vita asymmetric (yaani vita ya kigaidi), ya kujitoa mhanga, ya kulipua lipua hivi kumbi za disco, au mahotel au penye mkusanyiko wa watu wengi kama pale Ubungo jioni, hiyo vita hatuwezi kushinda kwa sasa. Sio kwa sababu ya ubovu wa uongozi tu na mfumo wa usalama, bali hata namna nature ya adui alivyo. Kwa namna watanzania tilvyo na mchanganyiko wetu ni ngumu sana kumtambua al shabab na msomali wa kawaida, uamsho na mzanzibari, au al qaeda na mtu wa kawaida.

Zimmerman, ni nini kimetufikisha kwenye hali dhoofu namna hii?
 
Mkuu Sangara nafahamu wewe ni kiongozi kwa sasa, cha kwanza ninakusihi kama bado hujaanza, basi endehsa semina mfululizo, kwa wale wanaowafadhili, basi eneo mojawapo liwe la semina ya uongozi na utawala bora kwa vijana wetu ambao wana nia njema, ari, mori na nguvu, ila wanahitaji dose ya watu kama wewe.

Pili, ninawaona viongozi wengi humu, maneno wanayoyazungumza yakiongelewa kwenye jukwaa la kisiasa hakika upepo wa siasa utabadilika mara moja. Haki, Usawa, Utu, na Uhuru kutoka ka tika utumwa mambo leo, hasa "mental slavery".

Ujumbe wangu ni huu, amkeni tuingie uwanjani tuonggee wazi hoja hizi ili kuinusuru nchi yetu. JingalaFalsafa na Azimio Jipya, na wengineo, kwaitikadi zenu silesile, tuanzishe majukwaa ya wazi zaidi hata ikiwezekana kwenye vyombe vya habari semina za wazi ili watu waje wajifunze haya mnayoyazungumza ambayo kwangu ni mazito na muhimu kwelikweli.

Naunga Mkono hoja, lakini tujiandae kukabiliana na watawala, sababu tutalazimika kuelimisha jamii kukabiliana na adui aliyepo ndani kwanza, inaniuma sana akili yangu inaponilazimisha kuamini kwamba serikali iliyopo madarakani ni adui wa kwanza wa kupambana naye.

Profesa, siku za karibuni nimeanza kuingiwa na fikira kwamba namna pekee ya kukabiliana na maadui tulionao ndani ya nchi yetu, yaani watanzania wenzetu walioamua kuendesha mambo yao katika namna inayoumiza watanzania wengine ni kupatikana kwa adui wa nje, nikiamini tukifanikiwa kuungana kumkabiri adui wa nje, misingi ya tofauti zetu itakuwa imevunjwa. Najaribu kuangalia kama tunaweza kuungana kukabiliana na sanctions zinazotunyemelea toka marekani.
 
Naunga Mkono hoja, lakini tujiandae kukabiliana na watawala, sababu tutalazimika kuelimisha jamii kukabiliana na adui aliyepo ndani kwanza, inaniuma sana akili yangu inaponilazimisha kuamini kwamba serikali iliyopo madarakani ni adui wa kwanza wa kupambana naye.

Profesa, siku za karibuni nimeanza kuingiwa na fikira kwamba namna pekee ya kukabiliana na maadui tulionao ndani ya nchi yetu, yaani watanzania wenzetu walioamua kuendesha mambo yao katika namna inayoumiza watanzania wengine ni kupatikana kwa adui wa nje, nikiamini tukifanikiwa kuungana kumkabiri adui wa nje, misingi ya tofauti zetu itakuwa imevunjwa. Najaribu kuangalia kama tunaweza kuungana kukabiliana na sanctions zinazotunyemelea toka marekani.

Katika mambo yanayonitisha, hili limenitisha, ninashawishika kusema kuwa kuna biashara zinaendelea na hawa jamaa wanatafuta pa kubonyeza tu ila yawezekana wanajua biashara na Iran inahusu nini. Kwakuwa kama ni madawa na chakula, sidhani kama ingekuwa hoja, ila je, kale ka-Uranium ketu kule kusini sio chanzo cha yote haya? Hivi hawajaingia tayari vimkataba vyao vya "siri kweli", au ndio mafuta tunayotumia sasa baada ya serikali kuzomewa na wafanya biashara? na kama wameingia mkataba na Iran watakuwa wajinga sana maana hawana uwezo wa kumudu mikikimikiki ya Magharibi, mf 90% ya misaada inayopelekwa kwa watoto wanaoishi katika mazingira hatarishi inatolewa na srikali ya Marekani, na kuna mashirika zaidi ya 44 ya kimataifa na mengine zaidi ya 100 yanafaidika na msaada huu kwa ajira ukiachilia mbali wafanya biashara. Mfano halisi ni shirika moja kati ya manne naomba nisilitaje hapa lilikuwa limepokea Dola Millioni 27 kati ya mwaka 2007 - 2010 (sina uhakika kama wizara ya fedha huwa wanaingiza hii kwaneye vigezo vyao vya kucalculate uchumi) Na masikini serikali yetu ya sasa inavyojua kujikomba na kuwalamba miguu hawa mabwana na kimarisha sera za kuombaomba duh, hatutapona. Ila adui wa nje atatuunganishaje? Zaidi atatuwezesha kumtoa huyu aliyepo ndani kwakuwa vikwazo vitafanya umma wa wa-Tanzania uchukie walioko madarakani na hivyo kuwaondoa kwa urahisi, hizo ndiyo fikra zangu kwa wepesi.
Jambo moja ninalolihitaji kutoka kwa vioongozi wote wa Kisiasa, ni kuhakikisha hata kama tutaingia vikwazo, basi chakula na dawa viwekewe mikakati ya kizalendo visikosekane. Yawezekana tukahitaji adui wa nje kwakuwa watu wetu wengi wa sasa bado wanasumu za propaganda za kipindi kile na ni vigumu sana kupata wanamapinduzi wa kweli, inahitajika nguvu ya kweli, ahaya yanayotokea hapa yangetokea Kenya, hali ingekuwa tofauti siku nyingi.
 
Naunga Mkono hoja, lakini tujiandae kukabiliana na watawala, sababu tutalazimika kuelimisha jamii kukabiliana na adui aliyepo ndani kwanza, inaniuma sana akili yangu inaponilazimisha kuamini kwamba serikali iliyopo madarakani ni adui wa kwanza wa kupambana naye.

Profesa, siku za karibuni nimeanza kuingiwa na fikira kwamba namna pekee ya kukabiliana na maadui tulionao ndani ya nchi yetu, yaani watanzania wenzetu walioamua kuendesha mambo yao katika namna inayoumiza watanzania wengine ni kupatikana kwa adui wa nje, nikiamini tukifanikiwa kuungana kumkabiri adui wa nje, misingi ya tofauti zetu itakuwa imevunjwa. Najaribu kuangalia kama tunaweza kuungana kukabiliana na sanctions zinazotunyemelea toka marekani.

Mkuu Sangarara:
Mwanaharakati HAFUNGWI na chochote ila MANTIKI aipiganiayo. Si njaa, mateso, mauti, wala dharau, vile kumfanya arudi nyuma....ni MANTIKI TU...nayo ni UTU.
Si sera, taratibu, kanuni, mazoea, imani, mitazamo, watu, mazingira, itikadi wala desuri kumfunga mwanaharakati, kwake UTU KWANZA-MANTIKI.
Vikwazo vya kiuchumi, kisiasa ama kijeshi haviwezi kukwepeka kwa namna tunavyoishi, si tumeshakubaliana nao na mikataba yao tumetia sahihi zetu! Tunakiukaje sasa hali mkataba unatufunga? Ndio Demokrasia na Haki tulizotaka, hakuna kingine! Kushangaa ni Kupoteza muda! Ndio maana nasema "UBUNIFU HAUJAWAI KUFIKA MWISHO" TUNAWEZA, nguvu yetu ni UMOJA na KUTHUBUTU.
Mungu wetu yu tayari kutushindia vitani, anaita sasa!
 
Mkuu Sangara nafahamu wewe ni kiongozi kwa sasa, cha kwanza ninakusihi kama bado hujaanza, basi endehsa semina mfululizo, kwa wale wanaowafadhili, basi eneo mojawapo liwe la semina ya uongozi na utawala bora kwa vijana wetu ambao wana nia njema, ari, mori na nguvu, ila wanahitaji dose ya watu kama wewe.

Pili, ninawaona viongozi wengi humu, maneno wanayoyazungumza yakiongelewa kwenye jukwaa la kisiasa hakika upepo wa siasa utabadilika mara moja. Haki, Usawa, Utu, na Uhuru kutoka ka tika utumwa mambo leo, hasa "mental slavery".

Ujumbe wangu ni huu, amkeni tuingie uwanjani tuonggee wazi hoja hizi ili kuinusuru nchi yetu. JingalaFalsafa na Azimio Jipya, na wengineo, kwaitikadi zenu silesile, tuanzishe majukwaa ya wazi zaidi hata ikiwezekana kwenye vyombe vya habari semina za wazi ili watu waje wajifunze haya mnayoyazungumza ambayo kwangu ni mazito na muhimu kwelikweli.

Wazo zuri mkuu:
Naunga mkono hoja. Kwanza UMOJA, kisha TUTHUBUTU. Nina hakika kabisa mjukuu wangu hatoishi unyonge wa leo! Hiyo ndio iwe furaha yetu, furaha yenye upendo kwa kizazi chetu kijacho. Mifupa yetu aridhini italoweshwa kwa maji ya mito ya machozi ya furaha kutoka machoni mwa watoto wetu...utakuwa ushindi wetu!
Naunga mkono!
Mungu wetu anaita sasa!
 
Back
Top Bottom