Hivi nani yupo nyuma ya E-fm radio na TV-E?

Hivi nani yupo nyuma ya E-fm radio na TV-E?

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Posts
2,427
Reaction score
1,061
Nimeiona DSTV channel namba 295, TV E Tanzania. Inagonga video za Music mwanzo mwisho. Ni nani anamiliki hii hapa Tanzania?

EATV na Clouds TV wakae chonjo

===============================================

amanda cute
Kuna kaubishi nimeukuta mahali watu wanabishana leo kuhusu hii station ya E-FM na TV E wanavyokuja kwa kasi hadi kutishia amani pale mawingu maana kila unapopita mitaani na kwenye daladala watu wamefungulia E FM na ukiingia Bar or Club nyingi ni TV E.

Watu wanasema kuna alie nyuma ya hizi station, je kuna ukweli?
 
Nimeiona DSTV channel namba 295, TV E Tanzania. Inagonga video za Music mwanzo mwisho. Ni nani anamiliki hii hapa Tanzania?

EATV na Clouds TV wakae chonjo
hapo kwa EATV hao TV-E wanatakiwa kujipanga sana.... labda unaweza kuniambia wanaweza kuwapita eatv kwenye nini? ukitaka kujua kama wana uwezo wa kupambana na EATV subiri wakianza kurusha vipindi tuone mpangilio na ubunifu
 
Kwasasa wapo kwenye signal test so vipindi havijapangilia ndo maana wanapiga ngoma ila nafurahi mpinzani wa clouds kamfata huku huku duniani baada ya kumfunika kwenye radio
 
Nimeiona DSTV channel namba 295, TV E Tanzania. Inagonga video za Music mwanzo mwisho. Ni nani anamiliki hii hapa Tanzania?

EATV na Clouds TV wakae chonjo
Kwa hiyo ww kuona mziki mwanzo mwisho ndo umetaadharisha,tv sio mziki ni namna vipindi vinavyoendeshwa na kuisaidia jamii.Mmliki wa hiyo tve ni mwenye Efm.kwa hiyo usichukulie kupiga mziki mda wote iwe ya ndani au nje kuwa ndo bora hiyo tv ndo kwanza mpya haijawa na program ya vipindi.kama hoja miziki mwanzo mwisho basi superbrand tv ingekuwa etv au cloudstv lakini superbrand tv ni ITV superbrand radio ni cloudsfm gazeti ni mwananchi kampuni ya vinywaji ni azam.pia hiyo tvE inapatikana hata kwenye kingamzi cha azam na startime.
 
Nimeiona DSTV channel namba 295, TV E Tanzania. Inagonga video za Music mwanzo mwisho. Ni nani anamiliki hii hapa Tanzania?

EATV na Clouds TV wakae chonjo
Du sio Mchezo...sikuijua kabla..asantee
 
Kwasasa wapo kwenye signal test so vipindi havijapangilia ndo maana wanapiga ngoma ila nafurahi mpinzani wa clouds kamfata huku huku duniani baada ya kumfunika kwenye radio
Haaa mzee hapana efm haijmfunika cloudsfm,maana mpaka sasa radio bora tz ni cloudsfm superbrand haitolewi kwa kufuata matakwa ya jecha.Unapolinganisha efm na cloudsfm kwa sasa unakosea,kama ww ni.msikiizaji na mfutiliaji wa vyombo vya habari utakubali hili.hao efm bado wanasikika mikoa ya pwani na dar pekee.cloudsfm tz yote.mpangilio wa vipindi namba ya watu wnavyosikiiza radio au tv,cloudsfm bado iko juu.hizi takwimu ziko TCRA.usiseme kwa ushabiki tu au kwa chuki juu ya chombo cha habari hicho.mpaka sasa wapinzani wa cloudsfm ni earadio na kwa brudani upande wa tv kwa vijana ni eatv inafuata cloudstv.ukiacha ITV baba yao kwa upande wa habari zikizoshiba east africa hata wale the citizen hawafikii ITV
 
Haaa mzee hapana efm haijmfunika cloudsfm,maana mpaka sasa radio bora tz ni cloudsfm superbrand haitolewi kwa kufuata matakwa ya jecha.Unapolinganisha efm na cloudsfm kwa sasa unakosea,kama ww ni.msikiizaji na mfutiliaji wa vyombo vya habari utakubali hili.hao efm bado wanasikika mikoa ya pwani na dar pekee.cloudsfm tz yote.mpangilio wa vipindi namba ya watu wnavyosikiiza radio au tv,cloudsfm bado iko juu.hizi takwimu ziko TCRA.usiseme kwa ushabiki tu au kwa chuki juu ya chombo cha habari hicho.mpaka sasa wapinzani wa cloudsfm ni earadio na kwa brudani upande wa tv kwa vijana ni eatv inafuata cloudstv.ukiacha ITV baba yao kwa upande wa habari zikizoshiba east africa hata wale the citizen hawafikii ITV
Hzo tafiti wanaozitoa si marafiki wa huyo muhusika! fact ni kwamba hapa mjini daslam %80 pita mitaa yote watu wanasikliza efm , vpindi vingi sana washawapokonya wasikilizaji kilichobaki ni labda xxl na miladayo saa moja tu..
Fanya utafiti huo, nikuulize swali unajua kwann pj amerudishwa tena hapo mjengoni kwenu?
 
Back
Top Bottom