Hivi mwanamke Haridhiki mpaka apigiwe pushapu???!!!


dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
3,137
Likes
1,505
Points
280
dist111

dist111

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
3,137 1,505 280
Salam zenu Waungwana!

Naomba mnisaidie hili jambo, Hivi mwanamke anaridhika kwa kukutanisha vikojoleo peke yake na pushapu kwa wingi au waweza tumia hata viungo vingine ili aweze kuridhika!

Maanake nimeona wadau wengi wakilalamika kuwa wake/wapenzi wao wanawamaliza nguvu, na mm najua kuna silaha nyingi mwanaume anaweza kutumia kumridhia mke/mpenzi wake, au labda huwa naibiwa mm na kelele nyingi, maana baada ya silaha yangu kupumzika na mpenzi wangu asipokuwa amefika huwa najitahidi kumfikisha kwa kutumia zana nyingine hasa juu ya mlango wa kikojoleo chake!

naomba hili suala nielekezwe/lijadiliwe hasa wadada nao wakichangia itakuwa busara zaidi
 
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
3,364
Likes
33
Points
145
Phlagiey

Phlagiey

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
3,364 33 145
Salam zenu Waungwana!

Naomba mnisaidie hili jambo, Hivi mwanamke anaridhika kwa kukutanisha vikojoleo peke yake na pushapu kwa wingi au waweza tumia hata viungo vingine ili aweze kuridhika!

Maanake nimeona wadau wengi wakilalamika kuwa wake/wapenzi wao wanawamaliza nguvu, na mm najua kuna silaha nyingi mwanaume anaweza kutumia kumridhia mke/mpenzi wake, au labda huwa naibiwa mm na kelele
Ondoa shaka!!!!!!! mwanamke anaanza kuridhika tu pale anapofikishwa kileleni, na sio lazima umwekee kojoleo lako, unaweza pia kutumia hata vidole na akafurahia na kuridhika pia.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
zama chumvini na ataridhika fasta
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Sijaelewa hapo kwenye pushapu!!
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,830
Likes
817
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,830 817 280
Kweli jukwaa limevamiwa na viuwaa vijeshi. Ingiza kiganja cha mkono ataradhika.
 

Forum statistics

Threads 1,250,698
Members 481,460
Posts 29,742,169