hivi mtu akiomba kuhave sex

hivi mtu akiomba kuhave sex

hv mtu akiomba kuhave sex na wewe ni kwamba anakupenda?anakutamani?anakukubali?unamvutia?,au anakuona easy goin?haswa boy akimuomba msichana ambaye sio galfrnd wake

Yote ni sawa mkuu inategemea na maxoea mliyonayo....maybe he seems you're the right person to have a safe sex or amekutamani muda mrefu na hajiwezi tena...
 
hv mtu akiomba kuhave sex na wewe ni kwamba anakupenda?anakutamani?anakukubali?unamvutia?,au anakuona easy goin?haswa boy akimuomba msichana ambaye sio galfrnd wake

Umesema akiomba, sasa wewe tatizo lako ni nini?
Unahiari ya kumpa au kumnyima na si ziada ya hapo?

Nahisi wewe kila ukiombwa unatoa!
Sasa unaona wengi wamekujia na ombi la k#t0mb@n@ nawe umeaanza kuona udhia!
K#m@ umepewa ya kazi gani kama sio kwa ajili ya ****?
Hujui raha ya k#t0mb@n@ wewe?
Umepewa bure,
hukuomba kwa Mungu,
Usiwe mnyimi!
Wala usiwawe!
Wewe mpe yeyote anayehitaji!
Ndio raha ya Dunia!
Hasa qetu mahohehahe!
​
Ndio hohehahe wote starehe yetu ni POMBE NA WANAWAKE (K#M@).


Bazazi ni Bazazi!
 
nahisi akili yangu nyembamba haielewei lol hebu nieleweshe

Ok..si kwamba akili yako ni nyembamba, ila hutaki kuifanya ielewe! hicho ni kidole gumba kimeshikiliwa na kiganja cha mtoto.....looks nasty eeeeh, ubunifu tu bana usiogope
 
Umesema akiomba, sasa wewe tatizo lako ni nini?
Unahiari ya kumpa au kumnyima na si ziada ya hapo?

Nahisi wewe kila ukiombwa unatoa!
Sasa unaona wengi wamekujia na ombi la k#t0mb@n@ nawe umeaanza kuona udhia!
K#m@ umepewa ya kazi gani kama sio kwa ajili ya ****?
Hujui raha ya k#t0mb@n@ wewe?
Umepewa bure,
hukuomba kwa Mungu,
Usiwe mnyimi!
Wala usiwawe!
Wewe mpe yeyote anayehitaji!
Ndio raha ya Dunia!
Hasa qetu mahohehahe!
​
Ndio hohehahe wote starehe yetu ni POMBE NA WANAWAKE (K#M@).


Bazazi ni Bazazi!
nafwaaaa tobaaaaaaaaaaa! yaani bora ujikaliege tu huko mavichakani manake siku ukitoka kuja mjini mbona tunakoma????????? kwa majibu haya sikuwez wala hufai.lol!
 
Ok..si kwamba akili yako ni nyembamba, ila hutaki kuifanya ielewe! hicho ni kidole gumba kimeshikiliwa na kiganja cha mtoto.....looks nasty eeeeh, ubunifu tu bana usiogope
mmh! no comment......

ila sijaipenda kivile
 
Back
Top Bottom