Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,415
- 286,605
Ama kweli Mambo haya yanachanganya sana, Mwenye kujua atufahamishe.
Hakika mwaka wa Uchaguzi una mambo!
Hakika mwaka wa Uchaguzi una mambo!
Na ataitoa wapi?Kwamba Riz 1 atengeneze ajira ipi hiyo?
AaahaaNa ataitoa wapi?
Kwani Riziwan siyo ofisa wa serikali?Ridhiwani kaambiwa akahakikishe Vijana WANAPATA Ajira hajaambiwa AKATENGENEZE Ajira
Katika hizi Ajira zilizopo ahakikishe Vijana WANAPATA
Ajira zinatengenezwa na MIFUMO ya Kiuchumi 😄😄
Kama wewe ni kijana nenda ukapewe Ajira acha maswali ya jikoniKwani Riziwan siyo ofisa wa serikali?