Hivi kweli ni Tsh1,000 lakini hakuna wateja

Madihani

JF-Expert Member
Apr 30, 2015
5,060
2,000
85b5fe86c8daf0c37a63d52f465e82f3.jpg
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,907
2,000
Na bado anko magufuli ndiyo kwanza anaiedit namba ili isomeke kwa ufasaha na wote wapate kuiona na kuisoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom