Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kweli MZEE MWANAKIJIJI UPO KWELI????????

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabi Sanda, Feb 14, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Kweli Basi Tuanzishie Kodi ya Gari Lisilo La ABIRIA ya Kiwango CHA SHILINGI ELFU 75 KWA GARI KWA SIKU...NA TUELEZE MAPATO YETU YATAKAYOTOKANA NA HII KODI MAALUM SANA NA MPYA MMNO YATAKUAJE KILA SAA, KILA SIKU, KILA WIKI, KILA MWEZI, KILA ROBO MWAKA, KILA NUSU MWAKA, KILA ROBO TATU YA MWAKA, KILA MWAKA NA KILA BAADA YA MIAKA MITANO KWA MIAKA 49 IJAYO.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhh
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Hata wageni tunakushangaa maana hatujui unasema nini.

    Kama ni ujumbe mahsusi wa MMM kwa nini usimpelekee kwenye email yake au PM.

    Pata supu ya makongoro huwa inasaidia kupunguza ......
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 871
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hiyo heading na thread yenyewe ni mbwaaa! Mbwaaa! Toka jamvini jf premium member.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu vipi tena mbona unajivunjia heshima yako?haieleweki unataka kufikisha ujumbe gani!!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,501
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160

    mtoa mada atakuwa mtaalamu wa cryptography.

    MD-5.

    Mwanakijiji anayo Key.

    bila shaka ata-decrypt.

    hahaha!!!
     
  7. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Unaonaje ukichimba dawa kwanza na kupata kongolo? Huwa inachangamsha sana kwa watu kama ninyi mnaoamka nazo kichwani.
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,324
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaaaaaaaa!

    Kazi kwake MMM
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sijamuelewa wala kuielewa title ya thread na kilichomo ndani.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,051
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    Hueleweki!!
     
  11. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,923
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    duh..jamaa umefeli vibaya kweli...
     
  12. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Hata mi nimesoma naona haifananii, lakini nikadhani ni mambo yangu ya jananitulie kwanza.
     
  13. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 757
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa gari gani lisilo la abiria?? Maana yake hapa bongo ata malori yanabeba abiria. Utoze kodi umekua TRA nini. Kweli springi zimefyatuka kichwani!!!
     
  14. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,703
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anagalia usije ukawa umekalia kitu chenye ncha kali ndo unaanza kubwabbwaja tu maana mara robo mwaka... mara nusu.... mara mwaka...unataka nini??? au HR wewe?? maana ndo mtu sasa hivi anajiongelea tu
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    du mwana hueleweki,moja ukai wala mbili usimami sijui upo pande zipi,kama vipi jipange upya rudi na kitu ulichokusidia kumpatia mmm

    msema ukwelii hapendwiii daimaaa
     
  16. doup

    doup JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Tusubiri Mzee Mwankijiji a- decrypt hiyo msg kama ilivyopendekezwa na Ng'wanangwa
    tusipige kelele kuna ujumbe humo ndani kwa mhusika
     
  17. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu atakuwa amemaliza form four 2010 na kupata sifuri tu,make haeleweki anataka nini
     
  18. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Mmh hueleweki
     
  19. Mkwaju Kombora

    Mkwaju Kombora Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ua limechanua liko tayar kuchumwa!. Lol!.
     
  20. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,218
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    jumatatu kweli ni siku ngumu
     
Loading...