Hivi kwel hii ni haki?naulza ni haki?naishukuru tume ya sanse.


T

Thebony

Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
92
Points
0
Age
109
T

Thebony

Member
Joined Aug 16, 2012
92 0
Jf mimi nilikua sua but nikabadirishiwa chuo.TCU wakaniambia watapeleka majina loan board,cha kushangaza nimekwenda loan board wameniambia wanasubili majina toka tcu.kwel hii ni haki sku zote hzo.nashukuru sana pesa za sensa.
 
T

Thebony

Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
92
Points
0
Age
109
T

Thebony

Member
Joined Aug 16, 2012
92 0
Watanzania wenzangu hv nikijiunga katk na elshabab nikaja kuilipua tanzania nitakua na makosa mbona naumizwa mimi.
 
M

mipango k

Senior Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
100
Points
0
M

mipango k

Senior Member
Joined Oct 31, 2012
100 0
kajiunge kama umeona inakufaa.
 
E

Eng. Kayombo

Member
Joined
Mar 6, 2012
Messages
21
Points
0
Age
38
E

Eng. Kayombo

Member
Joined Mar 6, 2012
21 0
mh! mbona sijaelewa sasa. pesa za sensa na TCU wapi na wapi? nijuzeni.
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,831,007
Top