rev geo pet
Senior Member
- Jul 25, 2016
- 115
- 63
Wakuu,
Naomba kujua kwanini sisi wanaume wafupi tunabaguliwa sana na wanawake hawa, mwanamke kila kitu nampatia lakini bado haliziki tuwape nini nyie wanawake jamani, wanawake naombeni ushauri mpaka
sasahivi nimeachwa na wanawake watano.
Naomba kujua kwanini sisi wanaume wafupi tunabaguliwa sana na wanawake hawa, mwanamke kila kitu nampatia lakini bado haliziki tuwape nini nyie wanawake jamani, wanawake naombeni ushauri mpaka
sasahivi nimeachwa na wanawake watano.