Ona sasa hili likenya, ndo kumaanisha nini?
Natamani sana ungepewa hata kawizara
zilipendwa.![]()
Ag. CS for Transport James Macharia, Uganda Minister for Works & Roads, and Chair of the Joint Committee Mr. John Byabagambi and KR MD Mr. A. K. Maina and other committee members during a familiarization tour of the SGR project at Mtito Andei. on Friday, May 1, 2015.
tukipunguza rushwa kdg,tukiongeza bidhaa tunazo"export" nje ,tukibalance idadi ya wasomi na wataalam wetu ,tukipunguza idadi ya misaada kutoka nje,na pia tukiongeza idadi ya sehem za kutoza kodi km kodi za apartments,uraia,viwanja,na baadhi ya luxury goods kutoka nje........na uongozi ukabadilika........SOON WAKENYA WATAISOMA NAMBA.....VERY SOON
tukipunguza rushwa kdg,tukiongeza bidhaa tunazo"export" nje ,tukibalance idadi ya wasomi na wataalam wetu ,tukipunguza idadi ya misaada kutoka nje,na pia tukiongeza idadi ya sehem za kutoza kodi km kodi za apartments,uraia,viwanja,na baadhi ya luxury goods kutoka nje........na uongozi ukabadilika........SOON WAKENYA WATAISOMA NAMBA.....VERY SOON
Ona sasa hili likenya, ndo kumaanisha nini?
Wewe ni mtanzania au mnyarwanda?
zilipendwa.
Kawaulize Immigration!