Hivi kwanini Wakenya hawatupendi Watanzania?

Hivi kwanini Wakenya hawatupendi Watanzania?

ark-equity-decongestion-campaign-flagATMcard.jpg

Ona sasa hili likenya, ndo kumaanisha nini?
 
pole sana mkuu na hongera kwa kutafuta alternative, hawa ndo majirani zetu bwana tuwazoee tu SHIMBA YA BUYENZE
 
Last edited by a moderator:
Na mlima Kilimanjaro ni wenu, kiswahili kimeanzia kwenu, Barrack Obama rais wenu, kilakitu chenu. Yaani Mikenya kwa kupenda sifa hehe! waltham
 
Last edited by a moderator:
11072537_1036594563035763_5241949039730488886_n.jpg


Ag. CS for Transport James Macharia, Uganda Minister for Works & Roads, and Chair of the Joint Committee Mr. John Byabagambi and KR MD Mr. A. K. Maina and other committee members during a familiarization tour of the SGR project at Mtito Andei. on Friday, May 1, 2015.

zilipendwa.
 
21 year old kenyan pretends a 'deaf & dumb' beggar
 
Last edited by a moderator:
tukipunguza rushwa kdg,tukiongeza bidhaa tunazo"export" nje ,tukibalance idadi ya wasomi na wataalam wetu ,tukipunguza idadi ya misaada kutoka nje,na pia tukiongeza idadi ya sehem za kutoza kodi km kodi za apartments,uraia,viwanja,na baadhi ya luxury goods kutoka nje........na uongozi ukabadilika........SOON WAKENYA WATAISOMA NAMBA.....VERY SOON

Hayo yote yatawezekana kama tutai delete ccm october na kuichagua UKAWA
 
tukipunguza rushwa kdg,tukiongeza bidhaa tunazo"export" nje ,tukibalance idadi ya wasomi na wataalam wetu ,tukipunguza idadi ya misaada kutoka nje,na pia tukiongeza idadi ya sehem za kutoza kodi km kodi za apartments,uraia,viwanja,na baadhi ya luxury goods kutoka nje........na uongozi ukabadilika........SOON WAKENYA WATAISOMA NAMBA.....VERY SOON

Genious!
 
Ona sasa hili likenya, ndo kumaanisha nini?

Halijielewi hili nashangaa al shabab hawajarudi tena tangu waue vijitu 150 tu…mi nikisikia mkenya kafa hua nafurahi sana napenda al shabab waanze kuwachinja wakenya sio kuwaua kwa risasi!!
 

Kiongozi uchwara Dada zenu na mama zenu tunawazibua sana kama huna taarifa! Nilifanya kazi na NGO moja iliyokuwa inafanyakazi Tz na Kenya, wadada na wamama walikuwa wanajilengesha ile mbaya! Wanadai mijanaume ya Kenya haina ubavu na mibaya ya sura!! Kwa ufupi Dada zenu na mama zenu niliwafaidi!!
 
Sasa kwan wao wakituchukia sie tunapungukiwa nini..??watanzania tulishastaarabka siku nyingi sana,ndo maana hata majiran zetu wakiwemo hao wakenya wakipata majanga break ya kwanza huwa ni bongoland kupitisha bakuli la msaada.lakin uliza kama sie tumewahi kuomba msaada kwa jirani yetu yeyote!
 
Watanzania wasomi wameuawa wengi Kenya ktk ushindani wa nafasi za kazi. ndugu wawili akina Teri waliuwawa Nairobi.

Wakenya walimnyima damu na matibabu Mwanamuziki Mubaraka Mwinshehe mpaka akafia Mombasa.

walituvunjia jumuiya ya Afrika Mashariki kwakuwa tulikuwa Wajamaaa. Usipojua kiingereza nakuvaa suti na tai kwao si mali
 
Back
Top Bottom