Hivi kwanini udom boom linachelewa kuingizwa?


MWL MTZ

MWL MTZ

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
0
MWL MTZ

MWL MTZ

Member
Joined Aug 12, 2011
39 0 0
Miaka yote udom wanapata boom wakiwa wa mwisho ukilinganisha na vyuo vingine? some time wanapata ata baada ya miezi 2 kupita wanapofungua chuo? pesa ya field hivyo hivyo kwanini?
 
P

Pepo

Member
Joined
May 7, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
13
P

Pepo

Member
Joined May 7, 2011
50 0 13
Sa unamuuliza nan hapa? Hiv kila chuo kikileta malalamiko yake hapa, patatosha! Kamuulize waziri wako wa mikopo mkuu. Usimind ni mtazamo tu!
 
I

Innoexp

Member
Joined
Sep 24, 2011
Messages
9
Likes
0
Points
0
I

Innoexp

Member
Joined Sep 24, 2011
9 0 0
Ni vzur kuulza lakn angalia ndugu saiv watu wanalalamika hawajapata mkopo,wewe unaleta habar ya mkopo kuchelewa!we c mwenze2 watafute wenzako ndo upost kitu kama icho,
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,527
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,527 280
Ni uongozi wa chuo wenyewe. Bora hata kwetu udsm pametulia.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,479
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,479 2,859 280
hakunaga chuo cha ajabu kama UDOM.
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Sa unamuuliza nan hapa? Hiv kila chuo kikileta malalamiko yake hapa, patatosha! Kamuulize waziri wako wa mikopo mkuu. Usimind ni mtazamo tu!
huo sio mtazamo ni UNAFIKI, juzijuzi udsm wametuletea masuala ya chakula kupanda bei chuon kwao na zile thread za mabibo nayo ni hostel ulikuwa wapi kuutoa mtazamo wako? Au uliona hzo thread znamchango gan ktk elimu yetu hii inayozid kudidimia. Leo hii ya udom ndo unajifanya ku-raise hyo hoja yako hii ya kinafki kwa mgongo wa mtazamo. Kama huna chakuchangia stay cool si lazma useme.
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Sio kweli bhana! Inategemea uko batch ya ngapi. Ya 1 na 2 hupata mkopo wiki ya 1 au ya pili mpaka 3 baada ya chuo kufunguliwa. Nasoma huko na malalamiko mengne ni ya kipuuzi tu!
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Miaka yote udom wanapata boom wakiwa wa mwisho ukilinganisha na vyuo vingine? some time wanapata ata baada ya miezi 2 kupita wanapofungua chuo? pesa ya field hivyo hivyo kwanini?
wanapata bum wa mwisho cuz wanakuwaga wa mwisho kufungua pia. Huwezi akapata boom sawa na m2 aliekwenda chuo tangu september...! Smtimes Muwage fair ktk kulalamika
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
Udom mnacheleweshewa mikopo kwasababu mpo wengi kama nzi yani, wakianza kuwapa mikopo nyinyi , mtawamalizia ela zao kabla wengine wajapata.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,506
Likes
1,069
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,506 1,069 280
Nakumbuka pale at the Hill iwe pesa ya field au boom ilikuwa inaingizwa before two weeks or one week.Nadhani hii ilitokana na harakati za wanafunzi sisi wenyewe sasa wana UDOM jambo ili lipo mikononi na uwezo wenu msitake kila kitu kutatuliwa na wanajanvi just be strong,innovative,assertive katika kutetea maslahi yenu bila kufanya hivyo mtakaa na manunguniko tu na yawezekana ndo hata chuo chenu wanajamii wengine wamakidharau na nyie pia.
ZINDUKA UDOM.
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
34
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 34 45
Hawa watu wengine mnatudhalilisha wanafunzi wa udom kwa kupost mambo yasiyo na msingi kwa hiyo we hujui sababu? Aaah mi umenikera
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
34
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 34 45
Udom mnacheleweshewa mikopo kwasababu mpo wengi kama nzi yani, wakianza kuwapa mikopo nyinyi , mtawamalizia ela zao kabla wengine wajapata.
uropokaji kama huu utasababisha familia yako kufa njaa coz akili yako inafikiri milimeta moja usiandike tu mkuu.
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
ukweli lazima ukukerekete! KWA YEYOTE ULOKEREKA Kanywe sumu ili uridhikE!

ACHENI UBISHI.
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
uropokaji kama huu utasababisha familia yako kufa njaa coz akili yako inafikiri milimeta moja usiandike tu mkuu.
Hapo sikufikiri, ila nimetoa wazo tu kwasababu nilikuwa na solve CALCULUS questionS! Nakubari mimi ni mkuu nandio mana huwa napenda kuchangia points kama hizo ili nione zinawachalenji vipi vijana !
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Udom mnacheleweshewa mikopo kwasababu mpo wengi kama nzi yani, wakianza kuwapa mikopo nyinyi , mtawamalizia ela zao kabla wengine wajapata.
hahahhah..kama nzi..hahaha..."ela zao"hahahhah
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
34
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 34 45
Hapo sikufikiri, ila nimetoa wazo tu kwasababu nilikuwa na solve CALCULUS questionS! Nakubari mimi ni mkuu nandio mana huwa napenda kuchangia points kama hizo ili nione zinawachalenji vipi vijana !
dah unazid kudisplay profile yako ya ujinga kwa hiyo ikitokea mkeo kaumwa ghafla utakurupuka kama hivi nimekuita mkuu nikitarajia ukuu umerudisha ukoko mtupu.
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
uropokaji kama huu utasababisha familia yako kufa njaa coz akili yako inafikiri milimeta moja usiandike tu mkuu.
vile vile kufikiri milimeta moja inamanisha nishafikiria kilometres, hektrometres ,decametres, metres, decimetres, centIMETRES Nyingi sana mpaka zimejaa na sasa nimeamua kufikiria rank hiyo hapo! Vile vile familia yangu aiwezi kufa na njaa kwani wote ni watu wenye kazi zao marekani, ukraine na whitechapel, nilobaki ni mimi tu ambaye nipo 6, kijana UDOM unasoma cozi gani hapo?
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
dah unazid kudisplay profile yako ya ujinga kwa hiyo ikitokea mkeo kaumwa ghafla utakurupuka kama hivi nimekuita mkuu nikitarajia ukuu umerudisha ukoko mtupu.
Hahahaha! Ukoko ni ukakasi mgumu unaogandamana kwenye vyombo vya kupikia kama vile sufuria, flampeni , n.k! Inaelekea kichachako kimejaa ukoko mtupu kijana? Hahaha,.. Au UDOM Ndo huwa mnakulasana ukoko?
 
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2009
Messages
242
Likes
1
Points
0
jambo1

jambo1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2009
242 1 0
Miaka yote udom wanapata boom wakiwa wa mwisho ukilinganisha na vyuo vingine? some time wanapata ata baada ya miezi 2 kupita wanapofungua chuo? pesa ya field hivyo hivyo kwanini?
Yah Wanajua kuwa wanafunzi wa UDOM mna mihela ya kutosha ndo maana hata mwaka jana mlimchangia Baba Riz milioni moja...!
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Likes
34
Points
45
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 34 45
vile vile kufikiri milimeta moja inamanisha nishafikiria kilometres, hektrometres ,decametres, metres, decimetres, centIMETRES Nyingi sana mpaka zimejaa na sasa nimeamua kufikiria rank hiyo hapo! Vile vile familia yangu aiwezi kufa na njaa kwani wote ni watu wenye kazi zao marekani, ukraine na whitechapel, nilobaki ni mimi tu ambaye nipo 6, kijana UDOM unasoma cozi gani hapo?
haya hongera
 

Forum statistics

Threads 1,250,919
Members 481,523
Posts 29,750,780