Hivi kwanini Tanzania makatibu wakuu hawapitishwi na bunge?

Bad Hombre

JF-Expert Member
Aug 29, 2008
5,040
2,000
Sawa. Lakini, did it really have to take the combined brainpower of your "White brain surgeon husband" and your "Masters degree from GWU" to figure this out?
 

Miwatamu

JF-Expert Member
Oct 2, 2012
1,451
1,170
Tatizo ni mfumo uliopo, ndiyo maana katika katiba mpya tunahitaji mfumo mpya wa kuteua baadhi ya viongozi uachwe mikononi mwa wananchi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom