Hivi kwanini Rev. Mtikila sio member wa Jamii Forums? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini Rev. Mtikila sio member wa Jamii Forums?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Geza Ulole, Nov 28, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,745
    Likes Received: 1,773
    Trophy Points: 280
    wajameni, mie nina hili dukuduku langu kwa kuwaomba ma-moderators wamkaribishe huyu bwana humu jamvini! maana mie namfurahia sana huyu ndugu ana hoja za nguvu! na ukichanganya na changamoto za humu ndani nina uhakika hii kesi yake mpya ya kudai kura za watu milioni 10 waliogoma kupiga kura October lazma atashinda! jamani mpeni mwaliko! ikiwezekana Lipumba na Seif Hamad pia....
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu rafiki yake Rostam? mi sioni kama ana input yeyote..
     
  3. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aliwahi kukopa bila kulipa kutoka kwa RA, KIMSINGI KUINGIA JF NI HIARI YA MTU
     
  4. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hana huo Muda yule mwamba.....yeye anatumia 90% ya maisha yake mahakamani.............hapendi keyboard yule jamaa yeye anapenda kuongea tena kwa kubishana na huwezi kumshinda...................
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Utajuaje??labda yumo!ila wasiwasi wangu mahakani ataenda mda gani??
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Tangu ahame Ilala NHC jirani na TBL simuamini-amini...
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hauwezi kujua labda yumo
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Si ndio rev kishoka?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,377
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    atapigwa ban humu si mahala huru
     
  10. m

    mams JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwacheni aje kuna wenye tabia zake humu ndani kwa matusu zaidi yake lakini wanadunda
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,346
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Nadhani yumo, ninamashaka na jina la xpastor, ni wazo tu.
     
  12. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Mtikila anavyopenda ubishi, hawezi kukosekana hapa! Labda tuwaombe mods wamshawishi atoke hadharani ndio mtashangaa kujua nani alikuwa anazua hoja zenye utata.
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Rev Kishoka, xpastor,rev masa sio kati ya hawa kweli?
     
Loading...