Hivi kwanini mpenzi wangu hanipendi?


Sasa ww una mwili uliojengeka,sura ya kuvutia watoto wakike then unaangaika kuomba ushauri mwanamke akupendi..wanawake wametapakaa namna hii au domo zege,,najua kinakuuma ela ulizopoteza kutoa huduma.kimcng huyo alikua muuza nyapu tu kama wanawake wengi mjini apa..jifanye kama uliinunua kwa gharama then maisha yasonge..

Wanaume wa Dar acheni kulia lia ovyo..
 
Yan hapa tena umeongea pumba mkuu, nan kakwmbia mtu anakupendea utajiri....

"""Yaani mpaka sasa sielewi kwa nini huyu msichana alikuwa hanipendi maana kwetu ni matajiri"""
Mm nimeona pumba eti kwetu matajiri na kwao matajiri!kha !huyu bad ni form six leaver asubiri a disco akisharudia mwaka ndio ataelewa mapenz n nn...mxiiieeeeuu zero brain
 
Mm nimeona pumba eti kwetu matajiri na kwao matajiri!kha !huyu bad ni form six leaver asubiri a disco akisharudia mwaka ndio ataelewa mapenz n nn...mxiiieeeeuu zero brain
we ni wa kike bila shaka
 
uligundua kwa nini jamaa alikua hampi pesa?!! na unajua kwa nn alikuja kwako?!!
hakupendi alikimbia kusiko na pesa kakimbilia pesa lkn bado hajaridhika.
alikuja akukamue na mission complete,kalagabaho.
 
Naona unajibu kila comment unajibu. Jibu na hii. You seem very lumpen
 
Mwanamme hasifiwi Sura au mwili wa mazoezi Bali kazi....Ndio maana alikuwa anakupelekesha alishakuona ni ZWAZWA.
 
kuchunwa kuna raha yake eeh??? yaani huyo jamaa yake alivyokuwa anamchuna ulikuwa unashuhudia , cha ajabu na wewe ukaingia mkenge 😀
 
Samahani mkuu ila naomba nikuite mp.umbavu wa mwisho. Hivi mpaka mwanamke anakufanyia visa vya kijinga namna hiyo bado unahoji ? Wanawake wengine walilelewa kwa kuendekezwa na wazazi,kudekezwa na kupewa vitu au walikosa vitu fulani utotoni na wanajifidia kwa namna fulani. Hayo yote siyo jukumu lako kuyasahihisha, unapaswa kupiga mtu chini na kuachana nae bila kinyongo maana huko kunaitwa kuutua mzigo. Usipoona penzi, tafuta penzi kwingine unakoona linapatikana.
Ukiendekeza maswali ,utaua bila kukusudia.
 
Mkuu hizo pesa..ungenikopesha niongezee mtaji kwenye biashara yangu,ningekulipa kwa riba
 
Ok
 
kwenu ni matajiri kama kwao basi huyo binti anataka masikini amyooshe. wewe tafuta maskini mtaendana
 
Siumesema sura yako inawazuzua sana mademu? Iambie imzuzue na huyo basi.
 
.......... aseeh nimesema nisipite bila kutia uzi baraka
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…