Hivi kwanini hadi Rais aje ndio afukue uozo ulioko Mahali?

Hivi kwanini hadi Rais aje ndio afukue uozo ulioko Mahali?

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Posts
10,085
Reaction score
16,064
Kwakweli tusipomtumia huyu mzee ipasavyo, Africa na dunia na TZ haitakuja tokea kiongozi wa namna yake kamwe. Nashuhudia kweli ya kwamba Rais Magufuli anafanya kazi na ana uchungu sana na nchi hii ila waliomzunguka nahisi hawako nae njia moja.

Wanamchora flani hivi na ndomana ni hadi yeye aende afukuege yeye tu. Maana yake asipofukua yeye hilo swala litapita kimya kimya, hebu cheki hiyo ishu ya bandarini

Daah, rais wangu Magufuli sijui kwanini ulichelewa sana kuwa Rais.
 
Maoni mazur lkn tujiulize na maswal kidogo tusimnange Sana mbarawa. Je na wengine walipokua mawaziri wa ujenzi walizuia dili Kama hizo bandarini? Mbona ndo kulikua na wizi mkubwa Zaidi.
 
acha utoto basi mkuu, yaani nawe askari umenaswa kwenye mtego wa panya.

kama iyo inshu ni kweli why wahusika hawajachukuliwa hatua
Unataka kusemaje labda,mi watu kama nyie nawapuuzia tu skuhiz,sabab mnajifanya mnajua,yaan mna stor zenu za mitaan za uongo uongo,kwahyo unataka sema pale wamefake?kwa purpose gan labda,ili iweje?amkomoe nan labda?...
 
Maoni mazur lkn tujiulize na maswal kidogo tusimnange Sana mbarawa. Je na wengine walipokua mawaziri wa ujenzi walizuia dili Kama hizo bandarini? Mbona ndo kulikua na wizi mkubwa Zaidi.
Ndio alipokua wazir kwenye vitengo vyake kulikua hakuna ujinga ujinga?...mbona wa tz wagum sana ku apreciate,ni roho mbaya au?
 
Mungu wetu wa minguni mpe nguvu ,uzima na Afya njema Mh.Rais Magufuri. Tuendelee kumuombea Rais wetu wakati wote kwani kwa Mungu hakuna kubwa yote mepesi na yanawezekana
 
Unataka kusemaje labda,mi watu kama nyie nawapuuzia tu skuhiz,sabab mnajifanya mnajua,yaan mna stor zenu za mitaan za uongo uongo,kwahyo unataka sema pale wamefake?kwa purpose gan labda,ili iweje?amkomoe nan labda?...
Jiongeze kidogo, alipenyezewa na wale wazee wa kaunda suti. Hawa wamekuwa wambea sana, chochote wanamwekea mezani, ni yeye tu achague aanzie wapi. Ila Mbarawa ni mchapakazi na yupo professional sana siyo kukurupuka tu, yaani siku akigombea urais kura nampa asubuhi kabisa.
 
Mungu wetu wa minguni mpe nguvu ,uzima na Afya njema Mh.Rais Magufuri. Tuendelee kumuombea Rais wetu wakati wote kwani kwa Mungu hakuna kubwa yote mepesi na yanawezekana
Huyu Mungu wa MINGUNI anapatikana bara lipi?
 
Kwakwel tusipomtumia huyu mzee ipasavyo,africa na dunia na tz haitakuja tokea kiongoz wa namna yake kamwe..nashuhudia kwel ya kwamba rais maguful anafanya kaz na ana uchungu sana na nchi hii,ila ...waliomzunguka nahis hawako nae njia moja,..wanamchora flan hiv,na ndomana ni had yeye aende afukuege yeye tuu,maana yake asipofukua yeye hilo swala litapita kimya kimya,heb chek hyo ishu ya bandarin ,..daah,rais wangu magufuli sjui kwann ulichelewa sana kua rais.
Ushaingia king
 
Kuna uozo gani fisiemu bana utasikia mmezinunua tena kama mlivyofanya kwenye vichwa vya treni mbuzi wa kisukuma nyinyi
Keep on hating,nafurah sabab ul die kwa stress sabab jpm is there to lead n stay for another term
 
Jiongeze kidogo, alipenyezewa na wale wazee wa kaunda suti. Hawa wamekuwa wambea sana, chochote wanamwekea mezani, ni yeye tu achague aanzie wapi. Ila Mbarawa ni mchapakazi na yupo professional sana siyo kukurupuka tu, yaani siku akigombea urais kura nampa asubuhi kabisa.
Wenye hzo suti si ndo kazi yao kumpa habar,ulitaka apewe na nan sasa,..et nijiongeze,nijiongeze nin sasa..punguza ujuaji.
 
Back
Top Bottom