Hivi kwanini CDM msiitishe maandamano nchi nzima?


mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Jamani hii inakera sana marafiki zangu wengi wameumia katika tukio la jana kule Arusha, na watanzania wenzangu wote hasa wapenda haki nadhani imewauma sana, sasa ombi langu kwa chadema itisheni maandamano ya Amani ya kulaani hili tukio
 
pageup

pageup

Senior Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
156
Likes
1
Points
0
pageup

pageup

Senior Member
Joined Oct 12, 2012
156 1 0
nani kakwambia maandamano ndio dawa??!!
je katika kuandamana kwenu ikitokea miripuko nani alaumike??!!!
kukurupuka kwa waandamani ama vyombo vya usalama??!!
ni wakati wa kutulia na kupunguza mikusanyiko isiyo na maana na kuwacha vyombo husika vichunguze kwa undani sababu za mripuko,na nani alihusika katika kutekeleza shambulio hilo
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785