Hivi kwa nini watanzania wengi waoga?

Hivi kwa nini watanzania wengi waoga?

Emanzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Posts
261
Reaction score
118
Nawaza kwa sauti tu!!haya mambo yanayoendelea nchini,kwa nini watz wengi tunakaa kimya?tunaridhika na maisha tuliyonayo,au tuna busara na hekima kuzidi mataifa mengine?
 
Watanzania siyo waoga isipokuwa walio wengi ni mataahira, na hasa hawa wanaoishabikia CCM kwa rushwa ya chumvi, kanga na vitisheti vya kijani!!!
 
sisi ni woga sana....wewe angalia hapa jukwani wanaume wazima tuna mbeza halima mdee....yaani wanaume wazima akina betheelem na wenzake wanabeza huku kwenye mitandao kwa uoga wanaacha haki zao zinapiganiwa na wanawake...nchi ina wanaume waoga....haki zinapiganiwa na wanawake
 
Nawaza kwa sauti tu!!haya mambo yanayoendelea nchini,kwa nini watz wengi tunakaa kimya?tunaridhika na maisha tuliyonayo,au tuna busara na hekima kuzidi mataifa mengine?


yaani hadi tunabambikiziwa katiba ya chama lakini bado tupo kimya tu
 
Watanzania siyo waoga isipokuwa walio wengi ni mataahira, na hasa hawa wanaoishabikia CCM kwa rushwa ya chumvi, kanga na vitisheti vya kijani!!!
Tatizo la Watanzania sio Woga ila ni Ujinga. Ujinga wao sio wa tafsiri ya kutokujua kusoma na kuandika Bali ni ule wa kukosa fikra ya kutatua matatizo yaliopo. Wananchi hawana elimu stahiki na wamejengwa katika Imani ya "one day yes" bila ya kuwa na mikakati ya kutekeleza Imani hiyo huku wakiwa na mifano ya watu. Watu wanaishi Kama vile wamepigwa "ganzi" ya kutoweza kufanya maamuzi stahili mmoja mmoja na hawana maamuzi ya pamoja. Hali hii imetufikisha mahali ambapo viongozi wamekosa uoga. Nachujua Hali hii ni ya Muda. Ole wao wanaojitokeza waziwazi kupinga ya wengi.
 
Mimi nafikiri umefika wakati tuseme imetosha,tupambane vilivyo nahao wakoloni weusi,tuige mfano wa Daudi na Goliath,ikiwezekana hata kuanza vita baridi kama Boko haram na Al shababu kwa sababu tumetafuta haki na siasa kisitaarabu tumeminywa
 
Uwoga wa wa tz na ujinga ulijengwa
na muasisi wa taifa hili mh kambarage
 
Watanzania tuko Kama Joyce wowowo ila iko siku watanzania watakumbuka haya maandamano ya hawa akina mama Halima mdee na wenzake Leo wanadharaulika ila iko siku watakumbukwa
 
Yani huwa sielewi tuna nini siye,tunashindwa kuchukua maamuzi kabisa yani dhidi ya hawa mafedhuri.
Mfano ni hawa wachumia tumbo Shibuda,Hamad,Arfi nk,walitakiwa kuwa wameionja joto ya jiwe kwa kupingwa na kujadiliwa na wananchi nchi nzima.Sambamba na na wajumbe na viongozi wa BMK.Ila tutoe elimu popote pale tutakapokuwepo.
 
Watanzania siyo waoga, hawajui wanataka nini! Ni wajinga. Wangekuwa waoga wasingekuwa watu wa hila, wasingekuwa wezi, mafisadi au wauaji. Kama kweli ni waoga, basi hawajui wanaogopa nini!
 
Back
Top Bottom