Hivi kusinzia kwa wakubwa kwenye mikutano au vikao, kuna sababisha nani?

SEGUZO

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
280
250
Wana JAMVI tatizo hili lipo duniani kote, haswa kwa viongozi walio kula jumvi nyingi ndio wenye tabia hiyo ya kusinzia vikaoni, nataka kujua chanzo cha tatizo hili ni nini?
Kwenu wakuu
 

bbc

JF-Expert Member
Jan 18, 2016
3,855
2,000
Kuchelewa kulala. Hii picha nakumbuka ilikuwa sherehe fulani Zanzibar!
 

Dindira

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,926
2,000
Wasira anataka kugombea 2020 wakati ndio kinara wa kuuchapa. Hawa watu usiku wanakuaga disco na totoz wakitoka huko mpaka wapigwe hendeli mpaka wafanikiwe kupata penelti moja bila kipa ni SAA moja asbh
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,910
2,000
Uongozi ni kazi sana, una ratiba nyingi sana kiasi kwamba kichwa chako muda wote kinawaza tu mpaka unajikuta umezubaa na kusinzia... Unaweza ukawa unasikiliza mambo fulani na muda huo huo ukiwa unawaza mambo mengine ya baada ya hapo...
 

Rebeca 83

JF-Expert Member
Jun 4, 2016
11,432
2,000
simply wanakua BORED......

hamna kitu interesting kinachoendelea au kuwafanya wawe involved ,lol
 

Nanren

JF-Expert Member
May 11, 2009
1,872
2,000
Ukipiga masanga usiku halafu ukaamkia mchezoni alfajiri, usingizi wa mapema asubuhi au mchana lazima utakuhusu ndani ya mkutano au hata darasani, hasa kama unasikiliza pumba za mtoa mada.
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
23,005
2,000
Wana JAMVI tatizo hili lipo duniani kote, haswa kwa viongozi walio kula jumvi nyingi ndio wenye tabia hiyo ya kusinzia vikaoni, nataka kujua chanzo cha tatizo hili ni nini?
Kwenu wakuu
Hakuna kazi ngumu kama kutumia akili zaidi kuliko nguvu.unachoka sana.japo sisi tunawaona wamekaa tu.lakini ni kazi ngumu.
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
23,005
2,000
Wana JAMVI tatizo hili lipo duniani kote, haswa kwa viongozi walio kula jumvi nyingi ndio wenye tabia hiyo ya kusinzia vikaoni, nataka kujua chanzo cha tatizo hili ni nini?
Kwenu wakuu
Nikianza kupiga hesabu za dukani.nikitoka hapo hoi.kichwa kinauma macho yanauma.mbaya zaidi use umeingiza loss.lazma homa ikujie.najikuta nimelalia meza na usingizi juu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom