hivi kuna virtual mashine ya symbian?

hivi kuna virtual mashine ya symbian?

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Posts
8,260
Reaction score
9,760
wanajamvi katika masuala ya os za comp unaweza weka virtual mashine kwenye comp yenye os ya mac ili utumie software za window,
Sasa swali langu je hakuna virtual mashine za simu ili niweke kwenye nokia yangu niweze tumia tapatalk maana tapatalk naona ina run kwenye ios na android tu
 
wanajamvi katika masuala ya os za comp unaweza weka virtual mashine kwenye comp yenye os ya mac ili utumie software za window,
Sasa swali langu je hakuna virtual mashine za simu ili niweke kwenye nokia yangu niweze tumia tapatalk maana tapatalk naona ina run kwenye ios na android tu

Una maanisha emulators?? Kama maana ni moja nafahamu moja inaitwa styletap ambayo ukiinstal unainstall software za palm (old version)
Ndo njia maarufu ya kucheza game za ps 1 kwenye nokia
 
Una maanisha emulators?? Kama maana ni moja nafahamu moja inaitwa styletap ambayo ukiinstal unainstall software za palm (old version)
Ndo njia maarufu ya kucheza game za ps 1 kwenye nokia

Kama mfano huo kaka je haujui ya android
 
ntaipata wapi hiyo styletap

Ingia homepage yao styletap.com

Dah kwa android sijaona kwa symbian labda pc ila kuna moja ya android unachange muonekano wa menu na screen ya symbian only na sio softwares kuinstall
 
Yaani unataka kutumia tapatalk kwenye computer badala ya kutumia browser kamili? sio kwamba unakuwa unajilimit zaidi?

Anyway unaweza ukainstall emulator ya Android kama unataka nenda Android SDK | Android Developers kisha fuata maelekezo, baada ya hapo itabidi upate a apk ya TapaTalk kisha uiinstal kwenye hiyo emulator.
 
Back
Top Bottom