kwetumasoko
JF-Expert Member
- Aug 24, 2016
- 866
- 518
Wakuu,
Hivi kuna utofauti wa vipochi manyoya katika radha, naomba kujua hilo maana nipo gizani.
Hivi kuna utofauti wa vipochi manyoya katika radha, naomba kujua hilo maana nipo gizani.
aliyesema akili ni nywele alidnganya..akili ni chunusi wengine hawana..wengine wanazo ila wanajitahidi kuziondoaWakuu,
Hivi kuna utofauti wa vipochi manyoya katika radha, naomba kujua hilo maana nipo gizani.
radha - utamu, gizani - sielewihvi neno radha lina maana gan? halafu sa hvi ni mchana hlo giza ulilokuwepo wewe ni la wap?
ha ha ha ha ha kumbe ni radha ya utamu mim nlifikir ni neno ladha....radha - utamu, gizani - sielewi
Kwani sijaeleweka nini hapo! We hufahamu vipochi manyoyaandika vzr tuweze kutoa maoni yetu.
Mbona unatoka nje ya madaLeo man u tutawavuruga liverpool.
Hapo umenipataha ha ha ha ha kumbe ni radha ya utamu mim nlifikir ni neno ladha....