šHawa jamaa wanakula kila kinachotembea.
Nimejaribu kula minofu ya nyoka na chura nimeshindwa aise nimeishia kutapikaš
Duuh!Hii wanakula
View attachment 3682037
Jagina ni nini?Vijana wa daslamu ni watalaamu wa kula chumvi za jagina, sidhani kama wachina wanawafikia kwa hilo
View attachment 3682033
HahahaHii wanakula
View attachment 3682037
Kula hiyo sio tu Ujizime data..Bali hata hiyo Data yenyewe Hutakiwi kuwa nayoš¤®š¤£š¤£Hio nimefeli
Nichemshie mayai manne na mayai mawili ya kuchombezeaHii wanakula
View attachment 3682037
Hawali watuHawa jamaa wanakula kila kinachotembea.
Nimejaribu kula minofu ya nyoka na chura nimeshindwa aise nimeishia kutapikaš
Duhh, pumbu jeusiiii.Hii wanakula
View attachment 3682037