Hivi kumbe wanawake nao wamo eeeh...!?

Huyo dada huenda ana pepo la ngono au tayari ana umeme anataka kuongeza idadi:israel:

Mkuu hawa wana nyege kuliko hata mwanaume sema tu wanasubiri kuanzwa ndo mana huwezi kuwajua moto wao.
 
Tangu nimezaliwa sijawahi kutongoza mdada yoyote,wanakuja wenyewe!huku kitaa wananiita Sumaku sijui kwa nini!!!:becky:
 
Nilimtongoza demu mmoja hivi tunaishi jiran, lakin kwa utani yeye kajua sirias akaomba aje kulala hm nkawa nampotezea kua wifi yako leo anakuja na alkua anamjua, cku moja akaja kunigongea ucku akadai ameshindwa na ahad isiyotimizika wakati najitetea yeye huku akavua gauni huku ndani hajavaa chochote na kupanda kitandani wee acha tu kilichoendelea hapo sisemi, wanawake mkiamua mnaweza.
 
Tangu nimezaliwa sijawahi kutongoza mdada yoyote,wanakuja wenyewe!huku kitaa wananiita Sumaku sijui kwa nini!!!:becky:

Hiyo ipo mkuu, nliachana na demu wangu kwa madai nna damu mbaya sana ya kupendwa na wanawake ovyo eti ntakuja kumtesa nikija kumuoa.
 

ukiona hivyo uje jamaa yako wadada wa mtaani "washampaka" kwamba jogoo mgonjwa.
hiyo huyo dada ana-mission ya kuthibitisha hilo.
 
ukiomba vibao Polisi unategemea nini?? unapopewa unalia au???
huyo Dada namkubali sana-unapocheza na mwenye njaa unategemea nini!
nafikiri wadada wengi wangekuwa hivo heshima ingekwepo!

Mwanaume sawa... Ila mi mwanamke akinikomalia naanza kuhisi kuna kitu anataka kunikamatisha...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…