Hivi kipofu akilala anaota!!!

JURGE WALYOBA

Member
May 14, 2014
51
0
Niliwah kuuliza kuhusiana na ili swali kua hv kipofo anaota nikajibu anaota lakin ni AUDIO
ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha!
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,364
2,000
Anaota.

Kama alipofuka ukubwani anaweza kuota anaviona vitu kwa uhalisia.

Kama alizaliwa kipofu, au alipofuka utotoni sana ataota hali ya upofu, mfano ameshika white can au helping hand
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom