Hivi jeshi la Polisi hawatumii mashine za EFD?

Hivi jeshi la Polisi hawatumii mashine za EFD?

mvetenam kambodia

Senior Member
Joined
Mar 20, 2018
Posts
149
Reaction score
93
Jamani nilipigwa faini ya makosa barabarni ya tsh 30000/ lakini kitu kilicho nishangaza nikapewa risiti ya karatasi iliyo andikwa kwa mikono,lakini taasisi nyingi zinatumia hizo mashine kwa mujibu wa sheria, KWANINI JESHI LETU LA USALAMA BARABARANI HALITUMII HIZO MSHINE? wadau ni
 
Jamani nilipigwa faini ya makosa barabarni ya tsh 30000/ lakini kitu kilicho nishangaza nikapewa risiti ya karatasi iliyo andikwa kwa mikono,lakini taasisi nyingi zinatumia hizo mashine kwa mujibu wa sheria, KWANINI JESHI LETU LA USALAMA BARABARANI HALITUMII HIZO MSHINE? wadau ni
wanatumia Efd hiyo ela ulipigwa tu imeenda mifukoni
 
Back
Top Bottom