Hivi Jay Z hana Jina lake halisi.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
1266323670_img_8357.jpg

Kisima hiki kilizinduliwa na Shawn Corey Carter alizindua kisima hiki,
lakini cha kushangaza badala ya kuandikwa jina lake halisi, limeandikwa jina ambalo hata kwenye passport yake halipo.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
197
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 197 160
1266323670_img_8357.jpg

Kisima hiki kilizinduliwa na Shawn Corey Carter alizindua kisima hiki,
lakini cha kushangaza badala ya kuandikwa jina lake halisi, limeandikwa jina ambalo hata kwenye passport yake halipo.
Acha nishangae pamoja nawe......kaazi kweli kweli.
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Kuna madhala kuandika jina hilo???? Mi naona poa tu, ili mradi wakazi wa mwananyamala wanapata maji...maisha yanaendelea!! Au likiandikwa jina lake halisi bomba litatoa maziwa??
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Kuna madhala kuandika jina hilo???? Mi naona poa tu, ili mradi wakazi wa mwananyamala wanapata maji...maisha yanaendelea!! Au likiandikwa jina lake halisi bomba litatoa maziwa??
Mradi huo ungezinduliwa na Puff Daddy (wa enzi hizo) inamaana kila baada ya miaka kadhaa wangefuta jina la mgunduzi ku-reflect jina lake la kiusanii?? Jamani matumizi ya mabano kwenye sentensi yamekuwa magumu namna hii siku hizi?

Btw mkuu, hiyo issue ya bomba kutoa maziwa au maji mimi nadhani ni tofauti kabisa na swala linaloongelewa hapa, unless unataka kuwaziba tu midomo watu wasihoji.
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
ndo wabongo tulivyo uncle yani wanataka akumbukwe kwa jina hilo ambalo ni jepesi maana wangeandika jina lake halisi wabongo wangeharibu kabsa"shon korey kata"Shawn Corey Carter
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
ndo wabongo tulivyo uncle yani wanataka akumbukwe kwa jina hilo ambalo ni jepesi maana wangeandika jina lake halisi wabongo wangeharibu kabsa"shon korey kata"Shawn Corey Carter
Kweli Therengeti Mamushka unawajua wabongo walivyo.
sasa wa kutoka kwenye kabila ketu ndio wamezidi.
Salome wanaita Salume,
Francis wanaita Falanchisi,
Humphrey wanaita humpule,
Modesta wanaita Mondesta,
yaani raha kwelikweli
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Hii ndo bongo uncle kila kitu short cut tu!watu hatutaki shida kabsa,kisa cha kujing'ata ulimi bure!buji buji watakuita bui bui!ah ah ah wakifikia hapo ntawachapa mm!Pearl wataita pele!
Kweli Therengeti Mamushka unawajua wabongo walivyo.
sasa wa kutoka kwenye kabila ketu ndio wamezidi.
Salome wanaita Salume,
Francis wanaita Falanchisi,
Humphrey wanaita humpule,
Modesta wanaita Mondesta,
yaani raha kwelikweli
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Kweli Therengeti Mamushka unawajua wabongo walivyo.
sasa wa kutoka kwenye kabila ketu ndio wamezidi.
Salome wanaita Salume,
Francis wanaita Falanchisi,
Humphrey wanaita humpule,
Modesta wanaita Mondesta,
yaani raha kwelikweli
hahahah wewe ni kakaangu thi tumetoka kijiji kimoja bujibuji :)
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Mradi huo ungezinduliwa na Puff Daddy (wa enzi hizo) inamaana kila baada ya miaka kadhaa wangefuta jina la mgunduzi ku-reflect jina lake la kiusanii?? Jamani matumizi ya mabano kwenye sentensi yamekuwa magumu namna hii siku hizi?

Btw mkuu, hiyo issue ya bomba kutoa maziwa au maji mimi nadhani ni tofauti kabisa na swala linaloongelewa hapa, unless unataka kuwaziba tu midomo watu wasihoji.
Point yangu inabaki palepale, jina is not a big deal kwa wakazi wa pale! Kama maji yanatoka, inatosha!! Ukiona ni issue sana mwambie Mwamvita Makamba akafute Jay Z na aweke Shawn Carter!!

Naomba niulize swali wakuu...hizi kuweka majina ya waliofungua miradi inasaidia nini? Pengine hapa ndo ninapo miss mantiki ya hoja yako!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
Point yangu inabaki palepale, jina is not a big deal kwa wakazi wa pale! Kama maji yanatoka, inatosha!! Ukiona ni issue sana mwambie Mwamvita Makamba akafute Jay Z na aweke Shawn Carter!!

Naomba niulize swali wakuu...hizi kuweka majina ya waliofungua miradi inasaidia nini? Pengine hapa ndo ninapo miss mantiki ya hoja yako!!
Inawezekana kabisaa...

Kwani pahali popote pale palipoandikwa "mradi huu ulizinduliwa na..." au "jengo hili lilizinduliwa na..." hakuna mantiki yoyote ile tena, maana wale walioamua kufanya hivyo watakuwa wameelekeza nguvu zao zaidi kwenye protokali za uzinduzi badala ya kujua iwapo 'maji yanatoka au hayatoki' au jengo 'lina madirisha na milango au halina'.
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Inawezekana kabisaa...

Kwani pahali popote pale palipoandikwa "mradi huu ulizinduliwa na..." au "jengo hili lilizinduliwa na..." hakuna mantiki yoyote ile tena, maana wale walioamua kufanya hivyo watakuwa wameelekeza nguvu zao zaidi kwenye protokali za uzinduzi badala ya kujua iwapo 'maji yanatoka au hayatoki' au jengo 'lina madirisha na milango au halina'.
Umenigusa sana....binafsi nina mtizamo huo huo. Miradi mingi inatazamwa kisiasa zaidi kuliko ufanisi wa mradi wenyewe baada ya kuzinduliwa.

Ndo maana binafsi naona hakuna mantiki, nina mifano mingi ya miradi iliyozindulia na mh. rais na waziri mkuu mwaka 2008 & 2009 ambayo ni non performing na hakuna anayejali! Ukipita ukisoma jiwe la msingi unabaki kusikitika tu!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
J-Z anatoka USA kuja kuzindua mradi wa kisima cha maji mwananyamali ni mradi wa sh.ngapi? na kweli karne tunahitaji visima vya aina hii AU ni huduma hii kuwa karibu na watumiaji? VIONGOZI WAJIPANGE
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Tunaisubiri kwa hamu ilani ya uchaguzi ya mwaka huu, tutasikia mengi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,893
Members 476,226
Posts 29,335,882