Blessed Keinerugaba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2011
- 4,789
- 4,834
Ulifaidi sana mkuu. Hadi kusoma.Sure ni shida
When I was in my early 20’s
Sex ilikuwa tofauti kabisa
Kulowesha kitanda ilikuwa normal kufika mpaka kuzimia ni normal sana
Ila mwisho wa siku things are different now … naweza stay months without sex![]()
Wenyewe wanabisha sasa.
Well mi sijafika hiyo age( bado kidogo sana though), but believe me.
The more naongezeka umri the more mambo naona hatari fire.
Sasa lazima tu wanachosema ni ukweli!!