Hivi inakuwaje wale wanaomwaga maji?

Hivi inakuwaje wale wanaomwaga maji?

Sure ni shida

When I was in my early 20’s
Sex ilikuwa tofauti kabisa
Kulowesha kitanda ilikuwa normal kufika mpaka kuzimia ni normal sana

Ila mwisho wa siku things are different now … naweza stay months without sex
emoji28.png
Ulifaidi sana mkuu. Hadi kusoma.
Wenyewe wanabisha sasa.
Well mi sijafika hiyo age( bado kidogo sana though), but believe me.
The more naongezeka umri the more mambo naona hatari fire.
Sasa lazima tu wanachosema ni ukweli!!
 
ENDELEENI kuhangaika.Na shuka afue nani ikishaloweshwa? Sitaki huo ujinga nakula mbususu napiga tatu apite hivi.Maji akamwage geton kwake
 
DARASA TOSHAA...
Kama ilivyo kwa wanaume tulivyo kuna ambao wakiona tu mbususu wanacum , kuna ambao akichomeka tu anamwaga , kuna ambao mpaka wasugue kuanzi 30 min to 1 hour ndo wamwage pia kua ambao dushe hazikiti yaani hawana nguvu za kiume na hivo ndivyo ilivyo kwa mwanamke ukikutana nae ambae hana feelings utakesha na unapojifanya bingwa wa mbio ndefu analalama unamchubua anyway mi nilishawamwagisha maji mademu wa 3 tofauti halafu wote wananipenda hatari ila hakuna ninaemtaka hata mmoja kati yao .
 
Nishawah kuwa na huyo mmoja ni cjui ndo Mwangaza kutoka Ngaraa,...yan alikuwa akiniona tu chupi inaloaaa...nikiweka mkono,,dk moja tu umejaa majiii....na kweny kwich kwich hata dk 3 haziish...tayar anayarusha mengi kama bombaa afu na kukakamaa kama mgonjwa wa degedege.....nlikuwa nampiga hizo squartng back2back mwenyew sasa akawa ni king'ang'aniz...ka muda anataka aniletee...aah!kwa kwel nlimuacha maana kumpenda nlimpenda ila godoro langu nliliipenda zaidiii.Haya mambo ya kumtoa yapo kwel,nlikuwa siamini ila kwa huyu manz ule utomaso nkaupiga chinii....sema inatakiwa manz awe na hisia sana na ww...yan kumtoa maji ni kugusa tu
 
Nishawah kuwa na huyo mmoja ni cjui ndo Mwangaza kutoka Ngaraa,...yan alikuwa akiniona tu chupi inaloaaa...nikiweka mkono,,dk moja tu umejaa majiii....na kweny kwich kwich hata dk 3 haziish...tayar anayarusha mengi kama bombaa afu na kukakamaa kama mgonjwa wa degedege.....nlikuwa nampiga hizo squartng back2back mwenyew sasa akawa ni king'ang'aniz...ka muda anataka aniletee...aah!kwa kwel nlimuacha maana kumpenda nlimpenda ila godoro langu nliliipenda zaidiii.Haya mambo ya kumtoa yapo kwel,nlikuwa siamini ila kwa huyu manz ule utomaso nkaupiga chinii....sema inatakiwa manz awe na hisia sana na ww...yan kumtoa maji ni kugusa tu
Kwahiyo mkuu mfano wake zetu hawana hisia na sisi maana wengi wetu hatuwamwagishi maji
 
Nishawah kuwa na huyo mmoja ni cjui ndo Mwangaza kutoka Ngaraa,...yan alikuwa akiniona tu chupi inaloaaa...nikiweka mkono,,dk moja tu umejaa majiii....na kweny kwich kwich hata dk 3 haziish...tayar anayarusha mengi kama bombaa afu na kukakamaa kama mgonjwa wa degedege.....nlikuwa nampiga hizo squartng back2back mwenyew sasa akawa ni king'ang'aniz...ka muda anataka aniletee...aah!kwa kwel nlimuacha maana kumpenda nlimpenda ila godoro langu nliliipenda zaidiii.Haya mambo ya kumtoa yapo kwel,nlikuwa siamini ila kwa huyu manz ule utomaso nkaupiga chinii....sema inatakiwa manz awe na hisia sana na ww...yan kumtoa maji ni kugusa tu
Godoro lako la comfy ukalijali zaidi sio??..hahaha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwaka 2019 nikiwa migori bwawa la mtera nilifanikiwa kupiga chabo jamaa fulani mwendesha truck na demu mmoja

Kwa mara ya kwanza nilishuhudia mwanamke akimwaga maji baada ya kuliwa mbususu,sikujua kama kaliwa vizuri au vibaya maana alivokuwa anamwaga maji alikuwa mpaka anatetemeka

Toka hapo nikaweka kitu akilini nikitamani na mimi nije nimfikishe demu hatua hiyo ila hadi leo sijawahi fanikiwa

Naomba kujua ni wanawake wote wanamwaga maji au baadhi tu
Au kuna ufundi wa kufanya hadi demu kumwaga

Au huwa ni matatizo ya mbususu zao
Mim sipo mzuri kwenye hii mada ila natoa uzoefu wangu binafsi, wasemavyo ni kwamba sio kila mwanamke anatoa hayo maji ila kuna ukanda ambao wengi wanatoa maji kama bukoba, rwanda, uganda na kaskazini ( arusha na moshi ) kidogo. Kwa wenzetu wahaya yapo sana ila pia kuna tumbegu flani hivi wanawake wa kihaya wanakula kuongeza hayo maji najua wapo hapa watanisaidia jina lake.

Kuhusu mwanamke kuwa na feeling upande mwingine ni kweli na wakati mwingnine sio kweli. Kwa uzoefu wangu feeling zinahusika lakin waliotembelea hizo kanda nilizotaja naskia ukiwa mnunuaji unaweza kuulizwa unataka maji au bila maji.Mim kilichosaidia kufika hapo ni: mwanamke awe free kiakili asiwe na stress, anywe sana maji ya bamia ( katakata bamia mbichi tia maji fikicha angalau mara 3 kwa wiki ndani ya mwezi mmoja matokeo utayaona) ale sana matoke kama anapenda ndiizi halafu kama mwanamke anatumia liqueur( eg bailey ) mpe kaglass kamoja bila kusahau kusoma kile kitabu cha the black book, men and women orgasm.
 
Vipi mkuu ulifanikiwa kupata mbususu maji mkuu? Vipi observations zako ni zipi, Kutoa maji ndiyo kudo vizuri?
All I can say, mdada anayeskwit anazidi kuhamasisha. The pussy just.....dah! Hatari sana, hii minato ndio sababu kuu ya kuambikizana maradhi, the pussy gotta be juicy and wet dadeq!!
 
Vitu rahisi sugua mlangoni mwauke matokeo utapendaa naamini utafurahia. Ila sio kila mwanamke anamiliki kisima
This is well said mkuu..Kila.mwanamke yuko kivyake na haina maana kwamba wasiomwanga hawafiki. Ni maumbile. Ila ukimkuta anayemwaga anakuwa na hisia kali mpaka unaweza kuogopa kama vile anakaribia kukata roho.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom