Ndio kuna nvua hukoHadi goma jimbo la kivu kasikazini.
#MaendeleoHayanaChama
😂😂😂🙈🙈🙈🙈 Aibu naona mimi jameniiii,, ikifikia kumwaga huwa akili inasimama,, mwili siwezi kuucontrol tena nakuwa km zigo hata kujigeuza siwezi, zaidi ni sauti za utamu, nguvu huisha kabisaaa,,,,, ni kulala tu ila ipo siku nitazima maana nachokaga saaana na nilivyo mbishi walahi mpk nisikie yameisha vinginevyo hutoki,, maniner[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]hapo sasa upate mBorLo ya moto unayoikubali kimwili na kihisia za mahaba Huba na penzi, nakuwa nakuingizia huku tukiitazama tangu kichwa cha mBorLo kinavyoingia ndani kwenye Qumma unaiona iyoooo... inaingia tartiiiibu inaingia iyooooo... iyoooo.. inaingia inazama mBorLo kwenye Qumma ileeeeeee inazama kisha naichomoa kwa mwendo wa pole tartiiiibu kwa pozi, kisha Nakita mikono yangu yote miwili upande mmoja wa kulia kwako ili tu nikuoneshe kiuno navyokukita unakuwa unaona taQo linavyoenda juu na kurudi chini ile (phaaaa! phaaaaa!phaaaaaaah!phaaaaaaaa!phaaaaaaah! phaaaaaaah! phaaaaaaah!!!)
Halafu nakuswalika, Noelia unaiona mBorLo?...............(jibu) inakufanyaje hii mBorLo Noelia mpenzi? ..............(jibu), inat**mbaje hon?...........(jibu) , ni tamu sio tamu?.............(jibu) , tamu kama nini?............(jibu). Hapo hayo yote yanafanyika huku nakupa mikito mwanana , barabara ambayo hata nikikucheck kwa kukutazama tu napata majibu kwamba hapa kweli Noelia anapata Raha. [emoji2]
Wewe na mbalizi1 mna umalaya wa kiutu uzima mwanamke mkimshika hachomoki kirahisi,, shenzi kabisa,, siwasomi Tena😂😂😂Mwanamke wet ana Raha Sana,
Mnaweza kua bar usiku mnapata moja Moto, moja barid.
Utaskia,
"BBY naomba unipakate kidg".
Ile kupakatwa TU kidogo, ukimgusa gusa TU mapajani.
Utaona km anaishiwa nguvu vile, ile akinuka tu keshaloesha suruali yako tayar[emoji39]. NAJISKIAGA RAHA SANA ASIKWAMBIE MTU.
Ndo maana nkiwaga na BBY popote,
Sikozagi nguo za akiba kwny buti ya gar.
Mpka watoto watajua baba na mama usiku hujikojolea why kila mnaanika godoroAisee inahamasishaje mimaji mkuu, mimi hata sitaki kurusha maji, na mkitoka hapo mnaanika godoro? Mnaangalianaje usoni si aibu ?[emoji23]
Ungemjibu yupo aheraNi majanga mkuu, akishatoa mara moja au mara mbili usiendeleza, mi kuna mmoja alizimia, nikachanganikiwa.....anakuja kushtuka anauliza nipo wapi hapa
😂😂😂Ungemjibu yupo ahera
Nimejikuta natamani niwe ndie nakumwaga hayo maji.Usinisingizie siku hizi sina tabia hiyo Mimi[emoji12]
HahahahahaOmurushaka
Unaona Wamama Na Vitambi Ujue Bonus Ya Maji Teh Haa
Sambazia huu upendo kwa wasioyajua nimekuruhusu wakiuliza nini hiki waambie ni mimi NoeliaNimejikuta natamani niwe ndie nakumwaga hayo maji.
Bahati nzuri umefunga PM
Nishakutana na mnyaturu kakatwa antena (39+).. nilipiga ile kitu mpaka maji yakawa yanaruka... yeye mwenyewe alishangaa hakuwahi kuwaza kama angeweza kumwaga maji na hakuwahi kujua kama kuna kitu kama hicho..
Nimeondoka kule miaka yapata minne lakini kila nikipita laZima nikazibue koki ndo tutaelewana, au anifuate nilipo..
Mapenzi Ni Sanaa mkuu, ila kuna wengine wamezaliwa na vipajiHuwa nakaa nawaza sana yan tumeishi na wanawake kwa zaidi ya miaka milioni ila atujui siri zao ila wao wanajua zetu zote af bado tunawaita zailu kwel jmn
Wanaume weng atujue mwanamke ukojoa baada ya mda gan? Ila wao wanajua
Wanaume weng hawajui unafanyaje ad mwanamke akojoe.
Mwanamke anaweza ku fake na akawa na ww kwenye mausiano ata kwa miaka bira ww kujua ila wanaume weng hawawezi fake mausiano.nk
Ishakuwa shida tayari!![emoji23][emoji23][emoji23] Comments zenu nimezisoma alfajiri kwa msisimko mpk sasa niko mbichi nakojoa mkojo usioisha kisima kimejaa mpk yanavujia na mmwagaji hayupo,, ngoja nitoke humu[emoji119][emoji119][emoji119]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mwamba unanichekesha sana aisee!!Kuna moments mwanamke anakolea anapata hisia kuwa maji yanataka kumwagika ,unakuta anakuhamasisha kazania shikilia hapo hapo usiachie kwa njia ya kukuchapa vijikofi vya kimahaba huku kakazana anaguna miguno yenye hamasa bas unakuwa unahisi as if Qumma inakaza inakakamaa unajua enheeeee kitu cha mma kinakuja unapigilia na kumshindikia mBorLo iliyotuna vilivyo huku ukimsapoti kwa kumsifia namna ako na Qumma tamu kuliko zote duniani na uzuri na urembo na anavyokupatia kitu adimu na adhimu mamammamaamamammaaaaaaa utaskia tu kitu chruuuuuuuu!!!! fyaaaaaaaaaah!! fyaaaaaaaaaah!!! maji yenye joto la aina yake yanayoleta na kuzidisha hamasa yanagusa kuanzia kichwa cha mBorLo ,kiwiliwili chake hadi shina kisha yanakugonga kwenye kinena halafu yanamwagika pwaaaaaaaah!!!!
Anaguna halafu anakupa booonge moja la tusi lililoambatana na sifa ya baaba unajua akut**mba weeeewe! Mmmmmmmmghhhhh!
Unachimeka borl0 unaendelea kumt**mba
Msema kweli mpenzi wa Mungu, niko poa saivIshakuwa shida tayari!!
Shangazi mkubwa nipo hapaMishangazi mingi (36 and above) inamwaga majii balaaaa...
Wanawake waliozaa nao wapo wanaomwaga maji balaaa
Funga kazi ni wanawake wa kanda ya ziwa, bila kujali umri..
Huwezi kujua utamu wa kumwaga maji kama hujawahi kupigwa haswaaa.. siku yakitoka utaomba daily
Shangazi mkubwa na wew unataka kuloanisha godoroo!!!Shangazi mkubwa nipo hapa
Hivi mkuu hayo maji unayajua lakini?!!sio kila mwanamke anaweza mwaga maji hayo, na wala sio ufundi wa mwanamme kumfanya amwage hayo maji!!wala sio inshu ya kula ugali wala chipsi hapo!!ki ukweli hadi leo hii sijapataga jibu kujua huwa ni nini inatokea , siku ya kwanza kukutana nayo nilikuwa kama fundi wa dawasco anaunganisha bomba huku maji yanatoka, sio kulowana huko!!Sio matatizo hapo ujue kazi ilifanyika kisawasawa....huwezi kumkojolesha mwanamke hivyo Kama unaendekeza maugali ya sembe na chipsi zenu...pamoja na kula mayai yasiokuwa na baba....