Hivi huyu ni Archard Mutalemwa yupi DAWASCO? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi huyu ni Archard Mutalemwa yupi DAWASCO?

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by mabhuimerafulu, Jun 13, 2012.

  1. m

    mabhuimerafulu Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jana nimesoma gazeti moja likimtaja Mkurugenzi wa Dawasco Bw Archard Mutalemwa nikashangaa; ni Mutalemwa yupi? Aliyekuwa anasambaza maji yasiyo na dawa (1993) wakati akiwa NUWA akaundiwa tume na kuthibitishwa ni kweli? Waziri wa Maji wakati huo alikuwa JK, afya akiwa Meghji.

    Ni yule aliyesababisha NUWA kufunguliwa kesi na wakazi wa Sinza baada ya taarifa hizo? Wakazi hao walitetewa na Wakili (sasa marehemu Julius Ndyanabo)?

    Ni yule ambaye akiwa NUWA ilikuwa inatuhumiwa kununua madawa ya maji yasiyofaa mara kwa mara na tuhuma za ubadhirifu lukuki?
    Kama ni yeye basi muuzieni hayo mashirika ya DAWASCO na DAWASA maana sasa imedhihiri mashirika hayo ni kama mali yake. Cha ajabu nini mbona BWM alijiuzia Kiwira? Ni kweli hakuna mtaalam wa maji nchini mpaka Mutalemwa?

    Atakuwa na kizizi kisichokuwa cha kawaida!
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,499
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Archard Mutalemwa
    CEO at Dar es Salaam Water and Sewerage Authority
    Currently holds this position.


    Source: Linkedln
     
  3. GREGO

    GREGO JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2014
    Messages: 3,744
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    Kashaambiwa ajiandae kustaafu kabla mambo mabaya hayajamkuta
     
  4. AMMARITO

    AMMARITO JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2017
    Joined: Dec 5, 2015
    Messages: 227
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Loading.........................
     
  5. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2017
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 3,703
    Likes Received: 19,819
    Trophy Points: 280
    Daaaah! Mambo ni mengi....unaweza ona MTU anaonewa kumbe........
     
  6. TUTUO

    TUTUO JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 1,875
    Likes Received: 950
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndo maana Ngosha anauliza jamaa anastaafu lini?
     
  7. Wgr30

    Wgr30 JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 1,168
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    dah!! kwa kweli ilibidi JPM aulize anastaafu lini, hao ndo vigogo wa nchi sasa!!
     
  8. B

    Brigedia Chan-ocha JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2017
    Joined: Mar 7, 2014
    Messages: 1,198
    Likes Received: 1,936
    Trophy Points: 280
    JPM NOMAAAAAAAAAAAAA
     
  9. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 18,411
    Likes Received: 59,320
    Trophy Points: 280
    Lazima kipolo kinamsubiri.
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2017
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,400
    Trophy Points: 280
    Tangu 1993 ni mKURUGENZI MPAKA lEO???
     
  11. c

    chinembe JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 4,061
    Likes Received: 3,731
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo ujue kabakiza Siku chache kustaafu,katajwa ili siasa inoge
     
  12. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2017
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 5,583
    Likes Received: 9,038
    Trophy Points: 280
    hii nchi ina vigogo na magogo
     
  13. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2017
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 4,281
    Likes Received: 2,360
    Trophy Points: 280
    tena ana bahati , ingekuwa mimi ningekimbia kabisa, maana ukianza kubisha bisha watafukuwa madudu yote DAWASCO, huyu ana scandals nyingi kama Chenge, naona alijiona "untouchable"! Leo kajuwa...
     
  14. Wgr30

    Wgr30 JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2017
    Joined: Jan 22, 2017
    Messages: 1,168
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mkuu sasa mtu kama huyo tangu JPM yupo sec. Bado tu yupo serikalini!!!!!
     
  15. dripu

    dripu JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2017
    Joined: Jan 30, 2017
    Messages: 492
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 80
    Toka JPM yuko secondary sasa haziish wk 3 atakuwa kajiengua mwenyewe
     
  16. geek jo

    geek jo JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2017
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,081
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Kweli kipindi hiki cha Magu hadi vizizi vinagoma kufanya kazi..
     
  17. S

    Stayfar JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2017
    Joined: Jan 11, 2016
    Messages: 464
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 180
    Muda huu keshaandika barua ya kustaafu.
     
  18. k

    kiatu kipya JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2017
    Joined: Dec 4, 2016
    Messages: 2,999
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Coco ametoa credit kama kawaida yake
     
  19. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2017
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1,275
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    We ni nani kati ya hawa.
     
  20. mitale na midimu

    mitale na midimu JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2017
    Joined: Aug 26, 2015
    Messages: 5,583
    Likes Received: 9,038
    Trophy Points: 280
    siko kote mkuu.
    mimi mkulima tu
     
Loading...