Hivi hospital kubwa kama Mount Meru inakosaje standby generator?


Luqman mohamedy

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2016
Messages
718
Likes
816
Points
180
Luqman mohamedy

Luqman mohamedy

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2016
718 816 180
Mi nadhani kwenye hili kuna watu lazma wawajibike kama sio Mganga mkuu wa Arusha/mkuu wa mkoa/waziri wa Afya hata mkuu ikibidi
Kwenye bday yako nadani uende ukadonate generator Arusha
img_20171029_085425-jpg.619688

screenshot_20171029-082134-png.619687
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,043
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,043 280
Mzalendo Gambo yupo wapi? Au hili wameamua kula pini.
Mama abebe ujauzito miezi 9, na kujifungua salama alafu kichanga kifariki kwa uzembe wa kipuuzi kama huo na bado wapo kimya kana kwamba ni jambo la kawaida tu.
 
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,697
Likes
835
Points
280
Dongo La Kiemba

Dongo La Kiemba

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,697 835 280
Waandishi wa habari ndio wakati wa kufichua na haya ilikukomesha tatizo hili
 
S

songera

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Messages
1,290
Likes
449
Points
180
S

songera

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2014
1,290 449 180
Generator ipo labda ni mbovu au mafuta
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,290
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,290 280
Ila nasikia hiyo habari si ya kweli
Mt meru hakuna hizo mashine za kuweka watoto
 
Z

zithromax

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
1,163
Likes
662
Points
280
Z

zithromax

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2016
1,163 662 280
katika hospitali ya hivyo mojawapo ni mt meru sijui mganga mfawidhi wa hapo anauchawi gani mpaka leo ajatumbuliwa .rushwa kwanzia getini hadi wodini
 

Forum statistics

Threads 1,235,885
Members 474,808
Posts 29,239,536