Pole mkuu Sweeper, you know one thing, ukishakua na familia kuwashirikisha ndugu zako katika maamuzi ni optional, family yako inakua separate entity,
Kuwaambia ndugu zako ni heshima tu.
Tell me one thing if what I am thinking it is right, wewe umeendelea kuliko ndugu zako siyo? If that is, nafikiri ndio wanaweza pata muda wa haya yote. . .What to do then, Kuna member katoa ushauri uwasaidie, have a separate plan ambayo haita ku cost in terms of time, money and devotion ya kuwainua ndugu zako let it be kuwasomesha wao or watoto wao, mitaji ya biashara, business ideas, networking assistance and all that. wasione kama umewatupa ukawapa chance ya kuongea.
All the best.