Hivi hili linawezekana! (2 in 1)


DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
[FONT=&quot]Kuna majamaa wawili ambao wanafahamiana kwa muda mrefu tangu wakiwa masomoni, kwa bahati nzuri au mbaya wamejikuta kila mmoja anatarajia kufunga ndoa kwasababu zisizozuilika mwezi wa kumi na moja mwishoni. Sasa kila mmoja ana tatizo la pesa, kwahiyo maandalizi kwao yanakuwa magumu ukizingatia na gharama za kufanya harusi hapa Dar. Sasa walipogundua kwamba matatizo yao yanafanana wameamua kufanya harusi kwa pamoja siku moja na kwamba watashare ukumbi na mambo mengine yote yatakayowezekana kushare. Sasa katika harakati za kupunguza gharama wanafikiria pia kila mmoja awe bestman wa mwenzie na wake zao watarajiwa kila mmoja awe matron wa mwenzie hiyo siku ya harusi.

[/FONT]

[FONT=&quot]Sasa jamani hivi hili kweli linawezekana!, kuna mtu ameshawahi shuhudia kitu kama hiki!, na kama inawezekana nashindwa kupata picha kanisani na ukumbini shughuli itakuwa inaendeshwa vipi!.[/FONT]
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,834
Likes
589
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,834 589 280
Inawezekana tu, kwa sababu maana ya ndoa sio sherehe, halafu mambo mengine ni mbwembwe tu,.
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
no, napinga kabisa. utakuwaje best man wakati hujaoa? ubahili mngine bwana...
 
N

Natalie

Senior Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
165
Likes
0
Points
0
N

Natalie

Senior Member
Joined Sep 25, 2011
165 0 0
Hao watu ni noma, si bora waende tu kanisani halafu warudi nyumbani na wake zao watulie, wakipata hela hata mwaka ujao wavae nguo zao za harusi, waende kanisani wakarudie nadhiri yao ya ndoa halafu wafanye sherehe.
 
Yuri G

Yuri G

Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
87
Likes
1
Points
15
Yuri G

Yuri G

Member
Joined Aug 7, 2011
87 1 15
inawezekana kwani arusi ni kanisani ukumbini ni sehemu ya kufurahi na kupongezana.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Sema ni wewe,ucwasingzie wa2 wengne mkuu,acha ubahili.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Sijui kwanini watu wanataka makubwa wakati hawayawezi.ebu mwambie huyu rafiki yako ajikune anapojifikia....
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
wazo zuri mkuu we fanya hiyo kitu inawezekana kabisa, harusi sio sherehe kuuubwa kihivyo
wengi wetu huwa tunapenda kujionyesha tunazo ndio maana tunafanya shere kuuubwa
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
inawezekana kwani arusi ni kanisani ukumbini ni sehemu ya kufurahi na kupongezana.
sasa suale ni hizo taratibu za ndoa zinaweza kufanyika hasa hapo kanisani katika hali hiyo. hapa ni kama unaelewa taratibu za ndoa kanisani.
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Hao watu ni noma, si bora waende tu kanisani halafu warudi nyumbani na wake zao watulie, wakipata hela hata mwaka ujao wavae nguo zao za harusi, waende kanisani wakarudie nadhiri yao ya ndoa halafu wafanye sherehe.
tatizo mkuu masuala ya ukumbini sio tatizo, watu watachangia angalau hata kitu kidogo kwa ajili ya ukumbusho kinaweza kufanyika. swala hapa ni hizo taratibu za kanisani kama zinaruhusu hivyo.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
237
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 237 160
Fungeni ndoa kanisani, baada ya hapo andaa sherehe ndogo hata ya nyumbani ambayo haina gharama ya ukumbi. Hapo nyumbani wapishi ni nduguzo mwenyewe nahisi itafana kuliko kwenda kwenye liukumbi likuuuubwa halafu huna uwezo nalo.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
[FONT=&amp]Kuna majamaa wawili ambao wanafahamiana kwa muda mrefu tangu wakiwa masomoni, kwa bahati nzuri au mbaya wamejikuta kila mmoja anatarajia kufunga ndoa kwasababu zisizozuilika mwezi wa kumi na moja mwishoni. Sasa kila mmoja ana tatizo la pesa, kwahiyo maandalizi kwao yanakuwa magumu ukizingatia na gharama za kufanya harusi hapa Dar. Sasa walipogundua kwamba matatizo yao yanafanana wameamua kufanya harusi kwa pamoja siku moja na kwamba watashare ukumbi na mambo mengine yote yatakayowezekana kushare. Sasa katika harakati za kupunguza gharama wanafikiria pia kila mmoja awe bestman wa mwenzie na wake zao watarajiwa kila mmoja awe matron wa mwenzie hiyo siku ya harusi.

[/FONT]

[FONT=&amp]Sasa jamani hivi hili kweli linawezekana!, kuna mtu ameshawahi shuhudia kitu kama hiki!, na kama inawezekana nashindwa kupata picha kanisani na ukumbini shughuli itakuwa inaendeshwa vipi!.[/FONT]
hahaa,hii ya kila mmoja awe mpambe wa mwenziwe sijawahi sikia,kushare ukumbi nimeona!kweli shida ni kipimo cha akili.....mimi sioni kama kuna shida yoyote ila nachoshindwa kushangaa kwa nini watake makubwa wakati uwezo hamna?wanawezafunga then wanarudi home,kanisani ndio kitu cha msingi haya mengine ya mtaani tu...mbwemwe tu
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
36
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 36 145
[FONT=&amp]Kuna majamaa wawili ambao wanafahamiana kwa muda mrefu tangu wakiwa masomoni, kwa bahati nzuri au mbaya wamejikuta kila mmoja anatarajia kufunga ndoa kwasababu zisizozuilika mwezi wa kumi na moja mwishoni. Sasa kila mmoja ana tatizo la pesa, kwahiyo maandalizi kwao yanakuwa magumu ukizingatia na gharama za kufanya harusi hapa Dar. Sasa walipogundua kwamba matatizo yao yanafanana wameamua kufanya harusi kwa pamoja siku moja na kwamba watashare ukumbi na mambo mengine yote yatakayowezekana kushare. Sasa katika harakati za kupunguza gharama wanafikiria pia kila mmoja awe bestman wa mwenzie na wake zao watarajiwa kila mmoja awe matron wa mwenzie hiyo siku ya harusi.

[/FONT]

[FONT=&amp]Sasa jamani hivi hili kweli linawezekana!, kuna mtu ameshawahi shuhudia kitu kama hiki!, na kama inawezekana nashindwa kupata picha kanisani na ukumbini shughuli itakuwa inaendeshwa vipi!.[/FONT]
hahaa,hii ya kila mmoja awe mpambe wa mwenziwe sijawahi sikia,kushare ukumbi nimeona!kweli shida ni kipimo cha akili.....mimi sioni kama kuna shida yoyote ila nachoshindwa kushangaa kwa nini watake makubwa wakati uwezo hamna?wanawezafunga then wanarudi home,kanisani ndio kitu cha msingi haya mengine ya mtaani tu...mbwembwe tu
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Sijawhi ckia kitu kama hiki, labda wakaulize kanisani wanakotaka kwenda kufungia hiyo ndoa yao wapewe utaratibu huo kama upo, nawashauri km ishu ni hela wafunge ndoa kama kawaida sherehe za ukumbini watafanya watakapopata hela wakati mwingine.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Kuna majamaa wawili ambao wanafahamiana kwa muda mrefu tangu wakiwa masomoni, kwa bahati nzuri au mbaya wamejikuta kila mmoja anatarajia kufunga ndoa kwasababu zisizozuilika mwezi wa kumi na moja mwishoni. Sasa kila mmoja ana tatizo la pesa, kwahiyo maandalizi kwao yanakuwa magumu ukizingatia na gharama za kufanya harusi hapa Dar. Sasa walipogundua kwamba matatizo yao yanafanana wameamua kufanya harusi kwa pamoja siku moja na kwamba watashare ukumbi na mambo mengine yote yatakayowezekana kushare. Sasa katika harakati za kupunguza gharama wanafikiria pia kila mmoja awe bestman wa mwenzie na wake zao watarajiwa kila mmoja awe matron wa mwenzie hiyo siku ya harusi.



Sasa jamani hivi hili kweli linawezekana!, kuna mtu ameshawahi shuhudia kitu kama hiki!, na kama inawezekana nashindwa kupata picha kanisani na ukumbini shughuli itakuwa inaendeshwa vipi!.
mi naona ni sawa tu,basicaly ndoa ni mkataba,best/matron ni mashahidi wa mkataba.
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
237
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 237 160
[FONT=&amp]Kuna majamaa wawili ambao wanafahamiana kwa muda mrefu tangu wakiwa masomoni, kwa bahati nzuri au mbaya wamejikuta kila mmoja anatarajia kufunga ndoa kwasababu zisizozuilika mwezi wa kumi na moja mwishoni. Sasa kila mmoja ana tatizo la pesa, kwahiyo maandalizi kwao yanakuwa magumu ukizingatia na gharama za kufanya harusi hapa Dar. Sasa walipogundua kwamba matatizo yao yanafanana wameamua kufanya harusi kwa pamoja siku moja na kwamba watashare ukumbi na mambo mengine yote yatakayowezekana kushare. Sasa katika harakati za kupunguza gharama wanafikiria pia kila mmoja awe bestman wa mwenzie na wake zao watarajiwa kila mmoja awe matron wa mwenzie hiyo siku ya harusi.[/FONT][FONT=&amp][/FONT]
Unajua Watanzania wengi tunapenda wenyewe ugumu wa maisha kwasababu zifuatazo;
1. Sio lazima kila sherehe ya harusi ikafanyike ukumbini sababu gharama zake ni kubwa mno hivyo ni lazima ujifunge kibwebwe, Gharama zenyewe zatokana na a) Gharama ya ukumbi wenyewe b) Gharama za Upambaji wa ukumbi c) Gharama za vyakula na vinywaji d) Gharama za usafiri.
Watu wengi tunapenda gharama ambazo hatuna uwezo nazo hivyo Fanya kitu kutokana na uwezo wako, hata hivyo kizuri gharama bwana
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
no, napinga kabisa. utakuwaje best man wakati hujaoa? ubahili mngine bwana...
alosema mpaka uoe nani,bestman/matron ni ma witness tu wa mkataba wa ndoa,all you need ni kuwa na umri wa kushuhudia mkataba na sio kuoa/kuolewa.
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Ubahili ukizidi tabu tupu!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,175
Members 481,585
Posts 29,761,161