Hivi hii ni sawa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi hii ni sawa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Dec 18, 2010.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    WanaJF leo nilikuwa napita mtandao wa globalpublishers.com nikaakutana na picha ya Maimartha wa Jese akiwa anakwenda Muhimbili hospital kulingana na maelezo ya picha kujiridhisha kifo cha mwanamuziki wa Twanga Pepeta marehemu Abuu Semhando na kivazi hiki.
    Vipi jamani kivazi hiki mnakionaje kinaendana na tukio analilifuatilia???
    9.jpg
    Naombeni mawazo yenu wanajamii.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,904
    Trophy Points: 280
    She is not dressed outlandishly. So I see none wrong with her get-up. Had it been a funeral ceremony then maybe I would have called into question her judgment....but here...naah
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusubiri michango zaidi ili nifikie conclusion.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Alikuwa kiwanja kwahiyo alienda Muhimbili moja kwa moia - Viwanja wanawake hawaendi na khanga!
    [​IMG]
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,257
    Likes Received: 22,904
    Trophy Points: 280
    Baba E asante kwa kuikuza. Nimeweza kuiona cleavage kwa vizuri....
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huku ni kuchanganyikiwa!
     
  7. C

    Calist Senior Member

    #7
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Machangudoa watatafuta nguo ndefu kuficha maungo yao lakini wamechelewaaaaa"
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    duh....kweli tembea uyaone......na mbona yupo miguu peku?......mmmh......hapana hii ni tu machi
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 878
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Biashara ni Matangazo
     
  10. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama naona vizuri hii picha ilipigwa usiku/alfajiri.
    Nadhani baada ya taarifa za msiba Mai alijitokea kwenye viwanja huko akaenda moja kwa moja hapo na anaonekana kuchanganyikiwa.

    Sidhani amekuwa fyatu kiasi hicho ila tu labda ni mshituko na alitaka kuhakiki ni kweli Abuu kafariri?

    Ni mtazamo wangu
     
Loading...