Hivi hii nayo ni sababu wajamen?


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Hello jf!!eti kuna galfriend wangu kanambia ''its Over'',kisa nina wk moja cjamtafuta kwenye cmu,wajameni hii ni sababu ya wa2 kuachana kweli?infact ye mwenyewe hajawah ntafuta,wala hata hajataka kuulza ukimya wangu ulikua ni kwa sababu gani,ye kanambia 2achane 2,hadi sa hzi cjamjbu chochote,je naweza ku2mia maneno gani ya busara kumwelewesha wakuu??
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,797
Likes
545
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,797 545 280
mkuu hapo ulikuwa unatafutiwa sababu siku nyingi kwan inaonyesha mapenz yalishapotea siku nyingi. Najua inakuuma sababu kawahi kukupiga kibuti wewe na imezoeleka wanaume ndo huanza kugawa vibuti. Hapo mkuu ukubali tu ulioyoambiwa usianze kung'ang'ania sehemu usiyotakiwa,she gonna make u her slave.kimbia fasta babuuu!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
mkuu hapo ulikuwa unatafutiwa sababu siku nyingi kwan inaonyesha mapenz yalishapotea siku nyingi. Najua inakuuma sababu kawahi kukupiga kibuti wewe na imezoeleka wanaume ndo huanza kugawa vibuti. Hapo mkuu ukubali tu ulioyoambiwa usianze kung'ang'ania sehemu usiyotakiwa,she gonna make u her slave.kimbia fasta babuuu!
nimekuelewa mkuu!
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
usimjibu kwa karaha, huyo anakupima tu, isitoshe unapaswa ujue kuwa wanawake wanapenda sana kubembelezwa, nenda naye taratibu. mtext umweleweshe sababu iliyofanya ukapiga kimya.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
we nae,ndo nini sasa wiki nzima mchuchu wako unamchunia? mtumie rafiki yake akakuombee msamaha.
 
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,021
Likes
74
Points
145
Zanta

Zanta

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,021 74 145
Hello jf!!eti kuna galfriend wangu kanambia ''its Over'',kisa nina wk moja cjamtafuta kwenye cmu,wajameni hii ni sababu ya wa2 kuachana kweli?infact ye mwenyewe hajawah ntafuta,wala hata hajataka kuulza ukimya wangu ulikua ni kwa sababu gani,ye kanambia 2achane 2,hadi sa hzi cjamjbu chochote,je naweza ku2mia maneno gani ya busara kumwelewesha wakuu??
Unasoma? au yeye anasoma? I mean secondary?
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
Hello jf!!eti kuna galfriend wangu kanambia ''its Over'',kisa nina wk moja cjamtafuta kwenye cmu,wajameni hii ni sababu ya wa2 kuachana kweli?infact ye mwenyewe hajawah ntafuta,wala hata hajataka kuulza ukimya wangu ulikua ni kwa sababu gani,ye kanambia 2achane 2,hadi sa hzi cjamjbu chochote,je naweza ku2mia maneno gani ya busara kumwelewesha wakuu??
Wewe na weee,cku zote hizo umemchunia mwenzio ndio nn,cha msingi usimjibu mda huu, kwa vile leo wiki end na mwisho wa mwezi ukitoka job pita mahali mnunulie kitu ambacho anakipenda sana then tafuta namna ya kujua alipo kama ni hm mwibukie huko makayaongee then mtoko wa ukweli hope ucku wenu utakuwa mzuri na mtaanza ukurasa mpya,coz huyo bado anakupenda na hiyo msg ujue kakumiss.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Wewe na weee,cku zote hizo umemchunia mwenzio ndio nn,cha msingi usimjibu mda huu, kwa vile leo wiki end na mwisho wa mwezi ukitoka job pita mahali mnunulie kitu ambacho anakipenda sana then tafuta namna ya kujua alipo kama ni hm mwibukie huko makayaongee then mtoko wa ukweli hope ucku wenu utakuwa mzuri na mtaanza ukurasa mpya,coz huyo bado anakupenda na hiyo msg ujue kakumiss.
mkuu,me nimekuja kupga supp huku dar na yeye yuko arusha!
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Bembeleza mtoto huyo acha uvivu!
 
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,229
Likes
16
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,229 16 135
mkuu,me nimekuja kupga supp huku dar na yeye yuko arusha!
Sasa kwann hukumuaga na wewe jamani, basi mtumie msg ya kuapologyz, au ikiwezekana mpigie simu kbs au aingie on line mchati then myamalize,mmbembeleze mtoto bado anakupenda hapo anakutega tu!
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,083
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,083 35 145
mwambie its over too kwani naona kama nawewe ushamchoka..
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Sasa kwann hukumuaga na wewe jamani, basi mtumie msg ya kuapologyz, au ikiwezekana mpigie simu kbs au aingie on line mchati then myamalize,mmbembeleze mtoto bado anakupenda hapo anakutega tu!
mkuu,mawasiliano yangu ya mwisho ndo yalikua ya kuagana,nkamwambia nxt day me ntachomoka 2 dar,bt nimefka huku nkawa busy kdogo na mambo ya shule,nkajkuta cku znakatka bila kumcheki!
 
RAU

RAU

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
61
Likes
0
Points
13
RAU

RAU

Member
Joined Jul 6, 2011
61 0 13
Kuwa mtaratibu,
Usimjibu kwa haraka inawezekana ni hasira tu.
Kama amedhamiria utajua lakini kama anakujaribu, lazima atarudi kukuchokoza.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Kuwa mtaratibu,
Usimjibu kwa haraka inawezekana ni hasira tu.
Kama amedhamiria utajua lakini kama anakujaribu, lazima atarudi kukuchokoza.
nashukuru kwa mawazo yako mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,136
Members 463,062
Posts 28,537,055