Hivi hawa wabunge wetu wanatuwakilisha sisi?

Hivi hawa wabunge wetu wanatuwakilisha sisi?

Deo Haule

Member
Joined
Aug 9, 2016
Posts
41
Reaction score
34
Jamani hivi hawa wabunge wetu wapo bungeni kwa maslai ya wananchi kweli? Au hawaisomagi sheria na miswada inayoletwa na serikali? maana wao kila kitu kikiletwa wanakubari tu wananchi tukipaza sauti zetu kisha serikali ikatusikia ikifanya marekebisho na wao wanapongeza tena mfano kwenye gharama za tozo za simu wao ndo walopitisha ivi kwanini kabla ya kwenda ktk bunge husika wasije kwanza kwetu tuliowachagua na kutuuliza?

Mfano mwingine ktk hii miamara ya sim niliwahi kumsikia mkuu was bunge Siku moja akisema hii Shelia tumeipitisha sisi wabunge hivyo lazima itumike tens anaongea kibabe kabisa kweli jamani
 
Mkuu utaumiza kichwa bure lile ni baraza la kupashana na kusambaziana ngoma tu,hawana lile wa hili wapowapo tu kama kandambili za guest.Suala la kutunga sheria ni zito mno kwao labda kusutana.

Ndio maana kiongozi wao anaropoka tu uporo wa dengelua hawajui wasemacho watakuwakilishaje wewe?Vumilia mkuu japo ukweli mchungu ni kuwa tuna genge la vibaka wachumia tumbo na si bunge.Bunge lina heshima yake mkuu
 
kwa kifupi wabunge ni vilaza na wapo kwa ajili ya masilahi yao.Iondolewe posho na ifanyike mshahara na marupurupu ya mbunge kwa mwezi yasizid milion 2 uone watu watakaoenda bungen watakuwa wa namna gani
 
Jamani ivi hawa wabunge wetu wapo bungeni kwa maslai ya wananchi kweli? Au hawaisomagi sheria na miswada inayoletwa na serikali? maana wao kila kitu kikiletwa wanakubari tu wananchi tukipaza sauti zetu kisha serikali ikatusikia ikifanya marekebisho na wao wanapongeza tena mfano kwenye gharama za tozo za simu wao ndo walopitisha ivi kwanini kabla ya kwenda ktk bunge husika wasije kwanza kwetu tuliowachagua na kutuuliza?
Mfano mwingine ktk hii miamara ya sim niliwahi kumsikia mkuu was bunge Siku moja akisema hii Shelia tumeipitisha sisi wabunge hivyo lazima itumike tens anaongea kibabe kabisa kweli jamani
Tiba ya hili ni KATIBA MPYA,,,ukipinga Sana kamati ya ufundi imo bungengeni mitano ikiisha utalima nyanya ,je Nani atamfunga paka kengele?
 
Hawa siyo Wabunge wa wananchi,walipitishwa na na mwendazake kwa mlango wa nyuma.
 
Jamani ivi hawa wabunge wetu wapo bungeni kwa maslai ya wananchi kweli? Au hawaisomagi sheria na miswada inayoletwa na serikali? maana wao kila kitu kikiletwa wanakubari tu wananchi tukipaza sauti zetu kisha serikali ikatusikia ikifanya marekebisho na wao wanapongeza tena mfano kwenye gharama za tozo za simu wao ndo walopitisha ivi kwanini kabla ya kwenda ktk bunge husika wasije kwanza kwetu tuliowachagua na kutuuliza?
Mfano mwingine ktk hii miamara ya sim niliwahi kumsikia mkuu was bunge Siku moja akisema hii Shelia tumeipitisha sisi wabunge hivyo lazima itumike tens anaongea kibabe kabisa kweli jamani
Wengi wanawakilisha matumbo yao na maslahi ya chama chao ukiachia mbali wale Covid-19 ambao ni wezi wa kawaida
 
Wanaishi kwa maelekezo!!!,"hao wanaotoa maelekezo na wao ni changamoto.
1."Huku unazuia mkusanyiko","Kule unaruhusu mkusanyiko "
2."Huku unamsema wa upande wa pili","Kule kumsema wa upande mwingine ni kosa"

Lakini kama taifa tunapoteza muda mwingi kuhangaika na watu wenye mawazo tofauti(ambao ni uhuru wao kikatiba), tunawacha kuwaza ,mikakati,na mipango ya maendeleo.
 
Jamani ivi hawa wabunge wetu wapo bungeni kwa maslai ya wananchi kweli? Au hawaisomagi sheria na miswada inayoletwa na serikali? maana wao kila kitu kikiletwa wanakubari tu wananchi tukipaza sauti zetu kisha serikali ikatusikia ikifanya marekebisho na wao wanapongeza tena mfano kwenye gharama za tozo za simu wao ndo walopitisha ivi kwanini kabla ya kwenda ktk bunge husika wasije kwanza kwetu tuliowachagua na kutuuliza?
Mfano mwingine ktk hii miamara ya sim niliwahi kumsikia mkuu was bunge Siku moja akisema hii Shelia tumeipitisha sisi wabunge hivyo lazima itumike tens anaongea kibabe kabisa kweli jamani
Thubutuuuuu
 
Unamtoa zito kabwe anaeweza hata kuishashauri serikali unamuingiza babu tale bungeni!?? Hii nchi ila laana
 
Tiba ya hili ni KATIBA MPYA,,,ukipinga Sana kamati ya ufundi imo bungengeni mitano ikiisha utalima nyanya ,je Nani atamfunga paka kengele?
KATIBA MPYA SIO TIBA MKUU KWANI HIYO KATIBA AU SHERIA NA TARATIBU ZILIZOMO NDANI YA KATIBA HUTUNGWA NA NANI?
 
Jamani hivi hawa wabunge wetu wapo bungeni kwa maslai ya wananchi kweli? Au hawaisomagi sheria na miswada inayoletwa na serikali? maana wao kila kitu kikiletwa wanakubari tu wananchi tukipaza sauti zetu kisha serikali ikatusikia ikifanya marekebisho na wao wanapongeza tena mfano kwenye gharama za tozo za simu wao ndo walopitisha ivi kwanini kabla ya kwenda ktk bunge husika wasije kwanza kwetu tuliowachagua na kutuuliza?

Mfano mwingine ktk hii miamara ya sim niliwahi kumsikia mkuu was bunge Siku moja akisema hii Shelia tumeipitisha sisi wabunge hivyo lazima itumike tens anaongea kibabe kabisa kweli jamani
Huyu mkuu wa bunge alipita bila kupingwa na yeye.Hawakilishi walala hoi anawakilisha tume ya uchaguzi
 
Back
Top Bottom