Hivi Dar yetu ina Meya wa Jiji?

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,612
2,000
Sijawahi kushuhudia Meya bogus kama huyu wa sasa, siku zote kihistoria Meya wa Jiji huvuma kila mahali, lkn huyu wa sasa nina uhakika 3/4 ya wana Dar hata jina lake hatulijui, hivi anaitwa tena? Ni Mwita???
 

accused

JF-Expert Member
Aug 7, 2015
2,506
2,000
[HASHTAG]#barbarosa[/HASHTAG] , nahisi huyu baba yako keshamuahidi uwaziri kabisa. Muda si mrefu atauunga uwajibikaji hewa wa baba yenu mkono na kusema upinzani umekosa mashiko.

Lakini hivi nyie jamaa hamuumii akina mama mngwira kulamba nafasi zenu na nyinyi mnakomaa na keyboard tu lumumba?

Ila pia nikuulize na wewe, hivi ccm awamu hii haina katibu mkuu wa chama? Kinana vilee eeh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom