Hivi CCM wana ushirika na huyu mnyama?

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Jan 31, 2021
464
1,000
Kwanza kuna wimbo wanaimba Hyena hyena CCM nambari wani.

Pili kwenye ziara zao walimtumia sana hasa ziara za kanda ya ziwa.
Tatu, watu huwaita fisiemu nk.

Kuna uhusiano gani?

JamiiForums-195834096.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom